Mheshimiwa raisi kupata jiko valentine day... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mheshimiwa raisi kupata jiko valentine day...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sajenti, Jan 21, 2010.

  1. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #1
    Jan 21, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,675
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Raisi wa Malawi Bingu wa Mutharika anategemea kufunga ndoa siku ya valentine tarehe 14 Februari 2010. Raisi Bingu atafunga ndoa na waziri wake wa utalii Calist Chipola. Bingu wa Mutharika mwenye umri wa miaka 76 aliwahi kuwa na mke wa ndoa huko nyuma lakini bahati mbaya mama huyo alifariki dunia....Source: BBC News
     
  2. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #2
    Jan 21, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,281
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hehehe!
    ananiiga huyu!..........
     
  3. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #3
    Jan 21, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,577
    Likes Received: 752
    Trophy Points: 280
    Safi kabisa, hakuna kitu kizuri kama kuwa na mwenzi wa maisha. Na kama akifariki basi ni kifo kimewatenganisha na shurti apate mwenzi mwingine. Na kwa umri huo ni lazima awe na mwandani wa kumtunza. Umeamua jambo jema mzee. Heshima mbela kabisa. Hapa sipo upande wa Jacob Zuma, hata kama anadumisha mila!!! Binadamu tuwe na kiasi!!
     
  4. Mkaa Mweupe

    Mkaa Mweupe JF-Expert Member

    #4
    Jan 21, 2010
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 654
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Nilidhani Mkuu wa Kaya!
     
  5. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #5
    Jan 21, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,577
    Likes Received: 752
    Trophy Points: 280

    Ha ha ha Mkuu MM,

    Huku kwetu huwa hawaweki hadharani!!! Ambaye alinivutia kwa kuweka hadharani ni marehemu mzee wetu Rashid Mfaume Kawawa na Samwel Malecela tu, na wote hawa walifiwa na wake zao. Hao wengine ni mbugani tu au majuu unasikia jamaa kaenda kuoa, kama wanadumisha mila kama Jacob Zuma, basi waweke wazi maana hakuna wa kuwazuia madam dini zao na kipato kinaruhusu. Halafu kama ni kiongozi basi angalao tujue ni mzigo gani tunao wa kuibeba familia yake.
     
  6. Mkaa Mweupe

    Mkaa Mweupe JF-Expert Member

    #6
    Jan 21, 2010
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 654
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mhh! Huyu huku nasikia tayari katoa draw na Zuma. Ila ni kimya kimya, utasikia eti kaenda kufungua hoteli ya kisasa! Duuh!
     
  7. N

    Nanu JF-Expert Member

    #7
    Jan 21, 2010
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hata mie nilidhani, kulikoni???
     
  8. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #8
    Jan 21, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,675
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    ...Mkuu wetu wa kaya sijui anaogopa gharama kuwa akisema anapata jiko lingine atalazimika kutualika watu wengi kwenye mnuso... Maaana jamaa ni kimya kimya tu!!!..
     
  9. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #9
    Jan 21, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,490
    Likes Received: 312
    Trophy Points: 180
    hahaaaa huyu wetu yuko ngoma droo za Zuma mbona muda tu ila anaogopa kutangaza watu watahoji sana..we unadhani kwa nini miguu yake inakosa nguvu anaanguka majukwaani??yuko very bizinesi kwenye mambo yetu yaleeee ya kitengo
     
  10. Butola

    Butola JF-Expert Member

    #10
    Jan 21, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mie tatizo langu ni hapo tu.., isije kuwa ni yaleyale ya kupeana uongozi kwa interest za kitandani.
     
  11. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #11
    Jan 21, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,561
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    kashapata ufirstlady huyo
     
  12. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #12
    Jan 21, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,045
    Likes Received: 18,540
    Trophy Points: 280
    Sasa huo uwaziri atajiuzulu au?
     
  13. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #13
    Jan 21, 2010
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    hapana bwana kwani vina mahusiano gani? Mbona Mhe Kaguta kampa mama uwaziri na maisha ya ndoa yanaendelea. Kila la kheri Mhe. Bingu kwenye ndoa yako ila msimamo wako uendelee vilevile kwenye kupambana na ufisadi mama hasije leta ushauri mbofumbofu
     
Loading...