Mheshimiwa Rais tafadhari fukuza hao wanaokuandalia majina ya wateule katika nafasi mbalimbali


chilumendo

chilumendo

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2013
Messages
2,319
Likes
1,792
Points
280
chilumendo

chilumendo

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2013
2,319 1,792 280
Mheshimiwa raisi toka umeingia madarakani kumekuwepo mkanganyiko wa teuzi zako ambapo kuna kipindi uteuzi unapofanyika ndani ya siku chache mabadiliko yanafanyika ukianzia yule mkuu wa mkoa wa shinyanga,uje yule mkurugenzi wa NSSF, yupo yule ulimpeleka bandarini haukupita muda tukasikia umemtoa pale umemteua RAS sijui wapi? Mara sijui sijui jina la mkuu wa wilaya limekosewa.

Sasa kituko kikubwa ni leo ambapo umetoa majina ya wakurugenzi ambapo kuna majina mengine yamejitokeza sehemu mbili yaani kwa wakurugenzi na kwa Das. Sidhani mweshimiwa rais kama linajitokeza kwa bahati mbaya bali kutakuwa uzembe wa hali ya juu kwa wasaidizi wako, na bila kupepesa macho chanzo cha watumishi hewa ni hao wasaidizi wako, kama wanashindwa kuchambua majina miambili tu je litakapokuja la watumishi zaidi ya 2000 kufanya uteuzi si wataboronga zaidi.

Nakuomba mweshimiwa raisi ufanye haraka kuna siku watakuja kukuaibisha fukuza hao
 
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2007
Messages
10,519
Likes
3,892
Points
280
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2007
10,519 3,892 280
Hizi comedy sijui zitaisha lini!!?

Bado teuzi za Tarafa, kata na vijiji. Sijui nani atawateua hawa!!
 
N

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2013
Messages
22,518
Likes
3,766
Points
280
N

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2013
22,518 3,766 280
Ukiona hawafukuzwi ujue naye anahusika na hayo..
 
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,368
Likes
4,002
Points
280
Age
58
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,368 4,002 280
Mheshimiwa raisi toka umeingia madarakani kumekuwepo mkanganyiko wa teuzi zako ambapo kuna kipindi uteuzi unapofanyika ndani ya siku chache mabadiliko yanafanyika ukianzia yule mkuu wa mkoa wa shinyanga,uje yule mkurugenzi wa NSSF, yupo yule ulimpeleka bandarini haukupita muda tukasikia umemtoa pale umemteua RAS sijui wapi? Mara sijui sijui jina la mkuu wa wilaya limekosewa.

Sasa kituko kikubwa ni leo ambapo umetoa majina ya wakurugenzi ambapo kuna majina mengine yamejitokeza sehemu mbili yaani kwa wakurugenzi na kwa Das. Sidhani mweshimiwa rais kama linajitokeza kwa bahati mbaya bali kutakuwa uzembe wa hali ya juu kwa wasaidizi wako, na bila kupepesa macho chanzo cha watumishi hewa ni hao wasaidizi wako, kama wanashindwa kuchambua majina miambili tu je litakapokuja la watumishi zaidi ya 2000 kufanya uteuzi si wataboronga zaidi.

Nakuomba mweshimiwa raisi ufanye haraka kuna siku watakuja kukuaibisha fukuza hao
Utumbo
 
allan clement

allan clement

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2013
Messages
1,713
Likes
1,270
Points
280
allan clement

allan clement

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2013
1,713 1,270 280
ukiona maiti anachelewa kutoka mochwari ujue kuna shida...
 
N

NJALI

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2014
Messages
1,537
Likes
886
Points
280
N

NJALI

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2014
1,537 886 280
Mweshimiwa # Mheshimiwa all in all Ujumbe uko poa. Sugu alishasema serikali hii ni ya …......Natania tu TCRA jamani siko serious
 
U

UWOGA=UMASKINI

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2013
Messages
2,023
Likes
486
Points
180
U

UWOGA=UMASKINI

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2013
2,023 486 180
Mh
 
tindo

tindo

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2011
Messages
14,612
Likes
17,947
Points
280
tindo

tindo

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2011
14,612 17,947 280
Sina cha kushangaa kwenye makosa kama hayo huko serekalini, huo ni udhaifu wa kawaida kabisa huko serekalini. Rais yuko serekalini ndani ya miaka zaidi ya 20 kwa hiyo sio mgeni wa mambo hayo kwani hata yeye huenda ameshafanya makosa kama hayo mengi sana. Kwa maneno marahisi huko serekalini kufanya mambo kwa uzembe ni sehemu ya utendaji wao.
 
M

MABAKULI

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2015
Messages
930
Likes
589
Points
180
Age
51
M

MABAKULI

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2015
930 589 180
NA JINSI NCHI ILIVYOKUWA NA SIKUKUU NYINGI
IPO SIKU WATAMCHAPISHIA HOTUBA YA SIKUKUU YA NANENANE KWENYE SIKUKUU YA KUPAMBANA ULEVI
 
kidadari

kidadari

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2012
Messages
3,840
Likes
2,520
Points
280
kidadari

kidadari

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2012
3,840 2,520 280
Mkuu wa Ikulu ni yeye je atajitumbua kwa kushidwa kusimamia taasisi anayoiongoza???? kama makosa ni yake je atajitumbua?? kumbuka majina ya mawaziri aliyaandika kwa mkono!!!? hapa atashindwa kuchapisha mwenyewe????
 
M

MABAKULI

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2015
Messages
930
Likes
589
Points
180
Age
51
M

MABAKULI

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2015
930 589 180
SIKUKUU ZILIVYOKUWA HAZINA KIKOMO NCHI HII IPO SIKU WATAMCHAPISHIA HOTUBA YA SIKUKUU YA NANENANE ATAISOMA KWENYE SIKUKUU YA KUPAMBANA NA WALEVI DUNIANI
 
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
26,817
Likes
14,356
Points
280
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
26,817 14,356 280
NA JINSI NCHI ILIVYOKUWA NA SIKUKUU NYINGI
IPO SIKU WATAMCHAPISHIA HOTUBA YA SIKUKUU YA NANENANE KWENYE SIKUKUU YA KUPAMBANA ULEVI
 
Freema Agyeman

Freema Agyeman

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2011
Messages
3,473
Likes
1,743
Points
280
Freema Agyeman

Freema Agyeman

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2011
3,473 1,743 280
Rais tutajie huyo anaesababisha haya madudu tujue km ni qualified au ni mmoja wa 'vijana wetu' kapachikwa kwenye position asioimudu.
 
T

tagamwa

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2016
Messages
315
Likes
194
Points
60
Age
48
T

tagamwa

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2016
315 194 60
Raisi wetu ni mjuzi, na anafanya mambo yoote mwenyewe... hao wasaidizi wake wamekaa kama sanamu tu...
 
mdukuzi

mdukuzi

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2014
Messages
5,453
Likes
4,440
Points
280
mdukuzi

mdukuzi

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2014
5,453 4,440 280
Raisi wetu ni mjuzi, na anafanya mambo yoote mwenyewe... hao wasaidizi wake wamekaa kama sanamu tu...
ACHA KUMSINGIZIA KAMA NI HIVYO BASI NA YEYE NI JI.....MALIZIA
 

Forum statistics

Threads 1,238,775
Members 476,122
Posts 29,330,380