Mheshimiwa Membe, kumkumbatia Steve unajipaka kinyesi

Mheshimiwa Membe, kumkumbatia Steve unajipaka kinyesi

M'bongo

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2011
Posts
265
Reaction score
302
WanaJF, ni muda nimekuwa siingi humu lakini leo imenilazimu hasa kutokana na hii habari ya uhakika niliyopata kutoka nyumbani TZ kwamba mheshimiwa waziri anayeutaka urais kwa sasa ameelekeza nguvu zake kwa wasanii hasa wa kundi la bongo movies akidhani kuwa wana ushawishi mkubwa wa kumfanya akubalike kwenye jamii. yeye na timu yake (majina ninayo) wanatumia kila njia kuhakikisha hakuna skendo inayojulikana kumhusu kijana steve mengere aka Nyerere kwa kila hali, na sasa amemwambia atafute passport (kumbe hakuwa na passport huyu kijana) ili ampeleke Dubai yeye na wasanii wengine wawili (majina yote ninayo) kwa ajili ya kutoa tongotongo.

Bahati mbaya sana (sijui kama mheshimiwa anajua au washauri wake hawamwelezi ukweli) ni kwamba huyu steve (ukiacha hao wengine wawili ambao hawahusiani na kundi la bongo movie) amekuwa fisadi wa kutupwa, ziro kichwani, mgonjwa,na amesababisha kundi lao kwa sasa kumeguka vipande sababu ya ufisadi. katibu wake bw. mtitu kajiuzulu. kisa? steve amekula pesa zilizochangwa kwa ajili ya msiba wa msanii mwenzao Recho Haule shilingi milioni 11, amekula pesa za tamasha la matumaini milioni 7, ana skendo ya vimada wanne hapo bongo movie ambao amewapangishia nyumba kwa pesa anazopata kutoka kwa waheshimiwa hawa wenye kutaka kwenda ikulu, na pia kapiga hela nyingi sana juzi kwenye hicho alichokiita kuwaombea wasanii waliotangulia mbele ya haki. Ndio maana wenzake wakamsusia.

Na wasipokuwa makini hivi karibuni litafumuka skendo kuubwa kumhusu huyu kijana ambayo haitamwacha salama mheshimiwa. swali la kujiuliza: hivi mheshimiwa ana uhakika steve ana ushawishi wa kumfanya awe presidaa wa nchi hii? je, anajua kwamba huyu kijana amekuwa akivuta pesa (nyingi) kwa mpinzani mwenzake kisiasa?
 
Membe namchukia kwa upuuzi wa kuruhusu Wapalestina kuitukana ISRAEL kupitia vyuo vya elimu ya juu
 
bado habari haijaisha, malizia na hayo majina mengine unayoyajua ndugu.
 
Amka wewe mtanzania, piga goti kuiombea nchi yako
 
Kumjadili Membe kwa nafasi ya Urais ni sawa na kuwajadili hawa wanaojitokeza sasa eti wametumwa na wazee wa Butiama ama wameoteshwa ama wana uwezo kwa kuwa walikaa Ikulu kama mwandishi wa Rais ama kumjadili Dovutwa kama mgombea Urais.Membe hamna kitu,ona sasa kaingia Bongo movie,sijui anataka atoe filamu!!?
 
Du kamanda Kigogo kamaliza kabisa hapo juuu......Kumbe Membe anapaka charolite hahahahahahah kisa awe mweupe kama Jk.........ila la msing hao wasanii hakuna hata moja aliye mjumbe wa NEC wala mkutano mkuu.
 
Mh! Kama yanaingia vile halafu yanatoka! Anyway, ngoja niunganishe 'dot' n'tapata jibu...
 
Kweli mmeishiwa kabisaa steve anaweza kumfanya membe kuwa raisi tumieni akili achane ujinga wa kutumiwa na watu kumchafua mtu. Hizo chuki binafsi
 
Huyo mtitu alikuwa wapi Cku zote acjiudhulu leo ndio ameona hayo mapungufu.majungu
 
Toa habari yenye ushahidi. Acha kutumiwa ww. Steve anauwezo gani wa kumfanya membe kuwa raisi tumieni akili. C mbunge wala raisi
 
Anasemwa kikwete itakuwa steve.ndio maana hatuendelei hatuwazi maendeleo kazi kufatilia ya watu
 
Kweli mmeishiwa kabisaa steve anaweza kumfanya membe kuwa raisi tumieni akili achane ujinga wa kutumiwa na watu kumchafua mtu. Hizo chuki binafsi

We hujui ukisemacho au pengine unavutwa na ushabiki. chunguza utaona. kwa taarifa yako kuna mengi ya kustaajabisha yanayoendelea kwa huyu mtu wako na bongo movies, hasa steve. Hapo ndo ujue akili za wanasiasa na washauri wao zilivyo. Kwa sasa dogo anashughulikia passport ili apelekwe Dubai pamoja na wasanii wengine wawili, Mpoto na Mwakifwamba chini ya uratibu wa mtu wa karibu wa mheshimiwa huyu aitwaye Jack.

Soon nitaweka hadharani kila kitu kuhusu uchafu unaoendelea bongo movies ya steve mengere.
 
Back
Top Bottom