jamaa mswahili utafikiri mzaramu kumbe msukuma.....kuna uwezekano mkubwa baba wa kizaramo/kikwere akawaaliibia mamaza fulani wa huku kwa wasukuma....mtu unakuwa mswahili hadi watu wanakuchoka...yaani hadi mdomo umekaa kiswahiliswahili, ukimwona tu sura tu inajieleza hukitaji alete cv.
jamaa mswahili utafikiri mzaramu kumbe msukuma.....kuna uwezekano mkubwa baba wa kizaramo/kikwere akawaaliibia mamaza fulani wa huku kwa wasukuma....mtu unakuwa mswahili hadi watu wanakuchoka...yaani hadi mdomo umekaa kiswahiliswahili, ukimwona tu sura tu inajieleza hukitaji alete cv.
wewe ni mswahili kwani, au?hivi waswahili ni watu gani?
Halafu kuwa msahili ni kilema/dhambi/ugonjwa au?
Wewe sio mmoja wao?
wewe ni mswahili kwani, au?
Kakulia Zanzibar huyu. Ndo maana hajui kufikiri
Hayo matusi mkuu, inamaana ukikulia zaznibar unashindwa kufikiri?
Inamaana Seif wa cuf au kiongozi wa cdm zanzibar nao hawajui kufikiri?
Kakulia Zanzibar huyu. Ndo maana hajui kufikiri
ndugu hapa hata wewe hapa hujafikiri vizuri! sio busara kusema hivi. haya ni machukizo!
Mimi simfahamu huyu jamaa ni nani ila kwa jinsi nilivyobobea katika suala zima la saikolojia ya mwanadamu, naweza kuangalia midomo ya huyu jamaa na kuhitimisha kuwa ni mwimbaji wa taarabu popote aendapo iwe eneo la kawaida au eneo rasmi. Jamani, kwa wanaomfahamu tafadhali nidhihirishieni hitimisho hili.
wengi wanatenda bila kufikiri. hiyo inajulikana kwa watu hawa ndo maana ya watu kufananisha na wazaramo au watu wa mwambao
Acha hayo leta hoja. Unajua kama 80% they are not dreaming the success and most of them are no achievers. Please, take analysis b4 u come again. Thanxficha upumbavu wako, unajidhalilisha mwenyewe.
Unadhihirisha chuki iliyo moyoni mwako.
Ninawasiwasi wewe si raia,Watanzania hatuko hivyo.