Mhe Rais Naomba Uwateu wafuatao:-

Babati

JF-Expert Member
Aug 7, 2014
32,659
2,000
Mhe Rais natumai ombi langu utalisikia na kulifanyia kazi, Mhe Rais naomba uwateu wafuatao baada ya kufanya kazi nzuri ya kuua upinzani:-
  1. Zitto Kabwe - Waziri wa Nishati na Madini
  2. Haruna Lipumba - Balozi
  3. Fred Mpendazote - DC- Uyui
  4. Magdalena Sakaya - Naibu Waziri Nishati na Madini
  5. John Shibuda - DC - Singida
  6. Mosesi Machali - DAS - Uyui
  7. John Cheyo - M/kiti wa tume ya uchaguzi
  8. Mgana Msindai - DED - Singida
Mhe Rais watu hawa wamekisaidia sana chama chetu, wafikirie wanateseka sana.
 

areafiftyone

JF-Expert Member
Jan 4, 2017
7,403
2,000
Mhe Rais natumai ombi langu utalisikia na kulifanyia kazi, Mhe Rais naomba uwateu wafuatao baada ya kufanya kazi nzuri ya kuua upinzani:-
  1. Zitto Kabwe - Waziri wa Nishati na Madini
  2. Haruna Lipumba - Balozi
  3. Fred Mpendazote - DC- Uyui
  4. Magdalena Sakaya - Naibu Waziri Nishati na Madini
  5. John Shibuda - DC - Singida
  6. Mosesi Machali - DAS - Uyui
  7. John Cheyo - M/kiti wa tume ya uchaguzi
  8. Mgana Msindai - DED - Singida
Mhe Rais watu hawa wamekisaidia sana chama chetu, wafikirie wanateseka sana.
Zitto bado ana kazi ya kufanya!
 

Fiati

JF-Expert Member
Oct 9, 2013
1,247
2,000
Kama Jpm anapita pita humu aniteue mimi nafaa kabisa.Mimi ni zaidi ya KKK.
 

Barbarosa

JF-Expert Member
Apr 16, 2015
21,265
2,000
Mhe Rais natumai ombi langu utalisikia na kulifanyia kazi, Mhe Rais naomba uwateu wafuatao baada ya kufanya kazi nzuri ya kuua upinzani:-
  1. Zitto Kabwe - Waziri wa Nishati na Madini
  2. Haruna Lipumba - Balozi
  3. Fred Mpendazote - DC- Uyui
  4. Magdalena Sakaya - Naibu Waziri Nishati na Madini
  5. John Shibuda - DC - Singida
  6. Mosesi Machali - DAS - Uyui
  7. John Cheyo - M/kiti wa tume ya uchaguzi
  8. Mgana Msindai - DED - Singida
Mhe Rais watu hawa wamekisaidia sana chama chetu, wafikirie wanateseka sana.

Umemsahahu Edward Lowasa, Mkuu wa Wilaya ya Hai!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom