Mhe Rais msamehe Tundu Lisu

m2020

JF-Expert Member
Jul 10, 2016
970
1,000
Nimemfuatilia Tundu Lisu ziara zake bara Ulaya na America kiukweli amedhihirisha jinsi alivyo na chuki na rais wetu na serikali yetu ya JMT na watanzania wenye maarifa tunaojitambua.

Sasa nakushauri mheshimiwa rais msamehe sana kwani hajui atendalo mtu huyu si akili yake ni ya kuwehuka.

Msaada pekee mnaoweza kumpa kama atarejea TANZANIA ni matibabu ya afya ya akili haraka.

Mungu amrehemu Tundu Lisu.
 

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Nov 13, 2009
23,920
2,000
Nimemfuatilia Tundu Lisu ziara zake bara Ulaya na America kiukweli amedhihirisha jinsi alivyo na chuki na rais wetu na serikali yetu ya JMT na watanzania wenye maarifa tunaojitambua.

Sasa nakushauri mheshimiwa rais msamehe sana kwani hajui atendalo mtu huyu si akili yake ni ya kuwehuka.

Msaada pekee mnaoweza kumpa kama atarejea TANZANIA ni matibabu ya afya ya akili haraka.

Mungu amrehemu Tundu Lisu.
Wewe mla viwavi jeshi ndiye unastahili tiba ya afya ya akili.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

900 Inapendeza zaidi

JF-Expert Member
Nov 19, 2017
2,818
2,000
Nimemfuatilia Tundu Lisu ziara zake bara Ulaya na America kiukweli amedhihirisha jinsi alivyo na chuki na rais wetu na serikali yetu ya JMT na watanzania wenye maarifa tunaojitambua.

Sasa nakushauri mheshimiwa rais msamehe sana kwani hajui atendalo mtu huyu si akili yake ni ya kuwehuka.

Msaada pekee mnaoweza kumpa kama atarejea TANZANIA ni matibabu ya afya ya akili haraka.

Mungu amrehemu Tundu Lisu.
labda Lisu amsamehe Magu
 

bumes

Senior Member
May 26, 2012
139
225
Nimemfuatilia Tundu Lisu ziara zake bara Ulaya na America kiukweli amedhihirisha jinsi alivyo na chuki na rais wetu na serikali yetu ya JMT na watanzania wenye maarifa tunaojitambua.

Sasa nakushauri mheshimiwa rais msamehe sana kwani hajui atendalo mtu huyu si akili yake ni ya kuwehuka.

Msaada pekee mnaoweza kumpa kama atarejea TANZANIA ni matibabu ya afya ya akili haraka.

Mungu amrehemu Tundu Lisu.
The issue of Tundu Lisu seems to be a War between political differences, though it is portrayed as such.

It is not about Tundu Lisu and Selekali ya TZ, but much bigger,it is a war between the exploiters and the exploited, the Halves and not haves, the Rulers and the Ruled. When the needy and poor are defended the Elite rise to defend the Status quo.
Tundu Lisu is just a pawn in a big game of chess, one day Tundu may or may not realise that he was not playing the game but was a game being played.
To divert ordinary people, two political surrogate platforms have been staged.
False popularity in play and poor Governance staged on part of selekali being played. Sooner or later when realise he can not further their objective, he will be dumped like many africans used in the past.

THE GAME OF CHASE IS THE REAL POLITICS AND ECONOMIES OF THE WORLD, NOTHING HAPPEN IN A RANDOM EVERY DETAIL IS PLANNED.
 

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Nov 28, 2015
28,776
2,000
Nimemfuatilia Tundu Lisu ziara zake bara Ulaya na America kiukweli amedhihirisha jinsi alivyo na chuki na rais wetu na serikali yetu ya JMT na watanzania wenye maarifa tunaojitambua.

Sasa nakushauri mheshimiwa rais msamehe sana kwani hajui atendalo mtu huyu si akili yake ni ya kuwehuka.

Msaada pekee mnaoweza kumpa kama atarejea TANZANIA ni matibabu ya afya ya akili haraka.

Mungu amrehemu Tundu Lisu.
Amsamehe kwa kusema ukweli kuwa Serikali ilitaka kumuua, sema jiwe atubu kwa Mungu wake
 

Inside10

JF-Expert Member
May 20, 2011
21,689
2,000
Hahaaa leo nimepita lumumba vijana wanaweka mabando kwenye vitekno vyao lakini mambo hayasomeki.. Balaaaa
 

FUSO

JF-Expert Member
Nov 19, 2010
19,999
2,000
Nimemfuatilia Tundu Lisu ziara zake bara Ulaya na America kiukweli amedhihirisha jinsi alivyo na chuki na rais wetu na serikali yetu ya JMT na watanzania wenye maarifa tunaojitambua.

Sasa nakushauri mheshimiwa rais msamehe sana kwani hajui atendalo mtu huyu si akili yake ni ya kuwehuka.

Msaada pekee mnaoweza kumpa kama atarejea TANZANIA ni matibabu ya afya ya akili haraka.

Mungu amrehemu Tundu Lisu.
nani amsamehe mwenzake??
 

Ninaweza

JF-Expert Member
Dec 14, 2010
10,128
2,000
Nimemfuatilia Tundu Lisu ziara zake bara Ulaya na America kiukweli amedhihirisha jinsi alivyo na chuki na rais wetu na serikali yetu ya JMT na watanzania wenye maarifa tunaojitambua.

Sasa nakushauri mheshimiwa rais msamehe sana kwani hajui atendalo mtu huyu si akili yake ni ya kuwehuka.

Msaada pekee mnaoweza kumpa kama atarejea TANZANIA ni matibabu ya afya ya akili haraka.

Mungu amrehemu Tundu Lisu.
Lissu ndo amsamehe Magufuli
 

M-mbabe

JF-Expert Member
Oct 29, 2009
11,748
2,000
Nimemfuatilia Tundu Lisu ziara zake bara Ulaya na America kiukweli amedhihirisha jinsi alivyo na chuki na rais wetu na serikali yetu ya JMT na watanzania wenye maarifa tunaojitambua.

Sasa nakushauri mheshimiwa rais msamehe sana kwani hajui atendalo mtu huyu si akili yake ni ya kuwehuka.

Msaada pekee mnaoweza kumpa kama atarejea TANZANIA ni matibabu ya afya ya akili haraka.

Mungu amrehemu Tundu Lisu.
umekosea.
mwombe Lissu ndiyo amsamehe huyo mwengine.
 

Erythrocyte

JF-Expert Member
Nov 6, 2012
76,485
2,000
Nimemfuatilia Tundu Lisu ziara zake bara Ulaya na America kiukweli amedhihirisha jinsi alivyo na chuki na rais wetu na serikali yetu ya JMT na watanzania wenye maarifa tunaojitambua.

Sasa nakushauri mheshimiwa rais msamehe sana kwani hajui atendalo mtu huyu si akili yake ni ya kuwehuka.

Msaada pekee mnaoweza kumpa kama atarejea TANZANIA ni matibabu ya afya ya akili haraka.

Mungu amrehemu Tundu Lisu.
Lissu hahitaji msamaha wa wanadamu wenye mwili wa nyama na damu
 

Retired

JF-Expert Member
Jul 22, 2016
24,939
2,000
Nimemfuatilia Tundu Lisu ziara zake bara Ulaya na America kiukweli amedhihirisha jinsi alivyo na chuki na rais wetu na serikali yetu ya JMT na watanzania wenye maarifa tunaojitambua.

Sasa nakushauri mheshimiwa rais msamehe sana kwani hajui atendalo mtu huyu si akili yake ni ya kuwehuka.

Msaada pekee mnaoweza kumpa kama atarejea TANZANIA ni matibabu ya afya ya akili haraka.

Mungu amrehemu Tundu Lisu.
Rubbish! Aliyepiga risasi hana chuki aliyepigwa risasi ndiye ana chuki
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom