Mh. Rais tunakusubiria speech yako!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh. Rais tunakusubiria speech yako!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sizinga, Jul 31, 2012.

  1. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #1
    Jul 31, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,814
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Ikiwa tena mwisho wa mwezi na nchi ikiwa kwenye hali mbaya kiutawala,sijui huyu muheshimiwa atakuja na majibu gani kwenye masuala ya msingi yanayohusu mustakabali wa Taifa hili. Migomo ya madaktari,migomo ya walimu,sheria wza mifuko ya hifadhi,ajali ya MV Stagit,Rushwa iliyokithiri bungeni..nk,n.k....Ngoja tuone.
     
  2. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #2
    Jul 31, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,605
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Ni kuwambia tu mgomo haukubaliki ,hutaki huridhiki na mshahara andika barua ya kuacha kazi ,vinginevyo utafukuzwa na kufunguliwa mashtaka.
     
  3. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #3
    Jul 31, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,932
    Likes Received: 454
    Trophy Points: 180
    mkuu utamsikiliza kweli?
    dah! mie naomba nisikie sauti yake akiwa mahakamani anajitetea lakini si sasa.
     
  4. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #4
    Jul 31, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,912
    Likes Received: 693
    Trophy Points: 280
    Nimesikia yuko busy kuwatafuta vile vibabu vinavyoitwaga Wazee wa Darisalama aongee nao kwanza, lakini sasa safari hii itakua ngumu kuongea nao kwakua vimefunga kwahiyo ile karamu wanayoandaliwaga kabla ya speech haitawezekana.
     
  5. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #5
    Jul 31, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,354
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    I dont expect any concrete speech from Mukulu. Afadhali nikaangalie Olympic kuliko kumsikiliza maana itakuwa kujiletea hasira tu.
     
  6. Makala Jr

    Makala Jr JF-Expert Member

    #6
    Jul 31, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 3,398
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Aiseee! Harafu mwaka huu bado hajafuturisha hivyo nadhani afanye hivyo kwanza then atumie hiyo chance...na ule mkakati wao wa kugomea sensa sijui umefikia wapi!
     
  7. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #7
    Jul 31, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,810
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    Hotuba itakua nzuri tu,tusiwe na wasiwasi.Kwa hali kama hii,walimu wataambiwa waache mgomo kwani swala lao lipo mahakamani,wachanganye akili zao na zakuambiwa na CWT(kama mbayuwayu na kong'otwa) vinginevyo watatiwa nundu(kulimbokwa) halafu watakaa kujadili,wabunge wala rushwa wasiwe na wasiwasi,ni upepo tuu hivyo unapita au warudishe hizo hela ili wasamehewe na mwishoni LIWALO NA LIWE!!
     
  8. hovyohovyo

    hovyohovyo JF-Expert Member

    #8
    Jul 31, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 538
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    subiri, huenda bado ccm wanaoganaizi mkutano na wazee wa Dar.
     
  9. F

    Froida JF-Expert Member

    #9
    Jul 31, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 7,150
    Likes Received: 724
    Trophy Points: 280
    Atatoa amri ya akina Mkoba kuuawa,huyu ni Raisi jini,pepo,muuaji mkandamizaji dicteta amefika mwisho wa kufikiri amepalalyse nchi haiendi kabisa lakini unamuona an brush viatu anayenyuka kwenda kuzurura what a wasted decade
     
  10. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #10
    Jul 31, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 9,943
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Nashangga kwamba bado kuna watz wanasubiria rais dhaifu aseme chochote ili wapate unafuu.....nyie ndio ambao hata ikifika 2015 bado mtataka kusikia kikwete anasemaje.....we unataka kikwete akwambie nini?....au arudie kusema wanafunzi wanaopata mimba ni kwa sababu ya kiherehere chao? Au unataka akwambie liwalo na liwe? Au unataka aseme hata kama kura za wafanya kazi sizitaki? Au mpaka akwambie asiyetaka kufanya kazi aache?...mbona watz wagumu kuelewa hivyo ?ndiyo maana mkapa aliwaambia watz wavivu wa kufikiri na hakufanywa kitu...
    Kikwete kakimbia nchi imemshinda mwacheni atulie zake
     
  11. b

    bdo JF-Expert Member

    #11
    Jul 31, 2012
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,511
    Likes Received: 1,426
    Trophy Points: 280
    mmh, hivi mpaka rais ajiuzuru inatakiwa mambo gani yatokee?
     
  12. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #12
    Jul 31, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 9,943
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Nashangga kwamba bado kuna watz wanasubiria rais dhaifu aseme chochote ili wapate unafuu.....nyie ndio ambao hata ikifika 2015 bado mtataka kusikia kikwete anasemaje.....we unataka kikwete akwambie nini?....au arudie kusema wanafunzi wanaopata mimba ni kwa sababu ya kiherehere chao? Au unataka akwambie liwalo na liwe? Au unataka aseme hata kama kura za wafanya kazi sizitaki? Au mpaka akwambie asiyetaka kufanya kazi aache?...mbona watz wagumu kuelewa hivyo ?ndiyo maana mkapa aliwaambia watz wavivu wa kufikiri na hakufanywa kitu...
    Kikwete kakimbia nchi imemshinda mwacheni atulie zake
     
  13. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #13
    Jul 31, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,960
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Sdhani hata kama Mfungo wa Jk Unapokewa na Mungu ....shida kila kona bora asifunge mwezi mtukufu huu!
     
  14. k

    kichenchele JF-Expert Member

    #14
    Jul 31, 2012
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 484
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    toka lini Shrobaro akakosa cha kuongea,
     
  15. Mangaline

    Mangaline JF-Expert Member

    #15
    Jul 31, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 1,052
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hana jipya, serikali yote imeoza!!!
     
  16. Mzalendo JR

    Mzalendo JR JF-Expert Member

    #16
    Jul 31, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,164
    Likes Received: 175
    Trophy Points: 160
    Tangu MKAPA alipoachia urais sikumbuki kama nilikaa kusikiliza utumbo wa Jua Kali na serikali yake. Hana plans ni kujibu vijembe kama yuko katika kikao cha kahawa na kachori.
     
  17. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #17
    Jul 31, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,828
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Kwa namna hiyo, basi watumishi wote walio serikalini watafukuzwa kazi. Inaelekea SERIKALI inataka kujitoa katika utumishi wa TAIFA na hivyo kuiachia sekta binafsi pamoja na wawekezaji.
     
  18. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #18
    Jul 31, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 29,473
    Likes Received: 9,867
    Trophy Points: 280
    Kikwete hana jipya, sanasana atasema JF ndo inafanya nchi isitawalike, na bunge lisikalike
     
  19. Kalumbesa

    Kalumbesa JF-Expert Member

    #19
    Jul 31, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,009
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ninapokuwa na remote sebuleni huwa hata sitaki kugongana na speech za huyo jamaa katika any TV programme
     
  20. Andy1

    Andy1 Senior Member

    #20
    Jul 31, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mi sina rais niko mimi na familia yangu bora hotuba ya mke wangu kuliko kelele za ******
     
Loading...