Bubu Msemaovyo
Platinum Member
- May 9, 2007
- 4,189
- 3,552
Haja ya mja hunena Muungwana ni Kitendo; wahenga walinena, sioni kama itaingia akilini kama hali hii tayari imejitokeza. Ukipata nafasi waite CHADEMA huko utapata kuwakanya kwa nguvu zote ikiwa utaona hawana sababu ya msingi. Hali hii haileti picha nzuri hata kidogo na kwa bahati mbaya wewe kama Mkuu wa Serikali macho yetu yote millioni 90 yanakuangalia wewe.
Nataka nihakikishe kuwa nimechangia mawazo mazuri kabla hujasema "Liwalo na Liwe" kauli ambayo itaashiriwa wote tuko katika vilabu vya pombe tunagombana ambapo neno hilo "Liwalo na Liwe" ni la kawaida sana.
Hakika si busara kumkanya mtoto kupitia vyombo vya habari!!!!! Waite CHADEMA kaa nao wasikilize kwa makini lazima kuna jambo limejificha katika uhasama huu wa Polisi V/S CHADEMA, siyo bure. Asante sana Mh. Mizengo Kayanza Peter Pinda, Mtoto wa Mkulima kutoka Katavi.
Tata etu Kalesa!!
Nataka nihakikishe kuwa nimechangia mawazo mazuri kabla hujasema "Liwalo na Liwe" kauli ambayo itaashiriwa wote tuko katika vilabu vya pombe tunagombana ambapo neno hilo "Liwalo na Liwe" ni la kawaida sana.
Hakika si busara kumkanya mtoto kupitia vyombo vya habari!!!!! Waite CHADEMA kaa nao wasikilize kwa makini lazima kuna jambo limejificha katika uhasama huu wa Polisi V/S CHADEMA, siyo bure. Asante sana Mh. Mizengo Kayanza Peter Pinda, Mtoto wa Mkulima kutoka Katavi.
Tata etu Kalesa!!