Mh. Mnyika ndani ya zambia


Kiby

Kiby

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2009
Messages
5,556
Likes
1,353
Points
280
Kiby

Kiby

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2009
5,556 1,353 280
Katika pilika pilika zangu hapa nchini zambia nimepishana na mtu kama mnyika. Naomba wenye taarifa nae kama ni yeye kweli yupo hapa watupe contact zake ili tuwe na masiliano nae. Ni mbunge wangu jimbo la Ubungo, hivyo kupata nafasi ya kula nae kifungua kinywa, lunch au dinner hapa ugenini ni fahari kubwa. P/se, p/se!!
.
 
maulaga

maulaga

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2009
Messages
472
Likes
3
Points
0
maulaga

maulaga

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2009
472 3 0
Katika pilika pilika zangu hapa nchini zambia nimepishana na mtu kama mnyika. Naomba wenye taarifa nae kama ni yeye kweli yupo hapa watupe contact zake ili tuwe na masiliano nae. Ni mbunge wangu jimbo la Ubungo, hivyo kupata nafasi ya kula nae kifungua kinywa, lunch au dinner hapa ugenini ni fahari kubwa. P/se, p/se!!
.
Bahati nzuri Mnyika ni member humu, bila shaka atauona ujumbe wako.
 
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2010
Messages
15,871
Likes
81
Points
145
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2010
15,871 81 145
I wish now there is no MOD's on JUKWAA LA SIASA... Hii Habari imepita ni Ombi na Sio habari za Siasa... Habari zangu za Siasa hazipiti kabisaa

Mimi ni Mwanachama ninayefuata Masharti yote ya Jamii Forum na nachangia lakini habari zangu zinatupwa; Ni bora niambiwe sababu nitaacha kuweka habari zangu ndani ya JUKWAA LA SIASA

IS THERE A FREE DEMOCRACY IN HERE ?? IF THERE IS A PICK AND CHOOSE NO DEMOCRACY...
 
Mumwi

Mumwi

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2011
Messages
592
Likes
1
Points
0
Mumwi

Mumwi

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2011
592 1 0
Kwa sasa hivi nadhani mod anasoma kwanza ndiyo anatoa hivo anachagua habari za kutoa



I wish now there is no MOD's on JUKWAA LA SIASA... Hii Habari imepita ni Ombi na Sio habari za Siasa... Habari zangu za Siasa hazipiti kabisaa<br />
<br />
Mimi ni Mwanachama ninayefuata Masharti yote ya Jamii Forum na nachangia lakini habari zangu zinatupwa; Ni bora niambiwe sababu nitaacha kuweka habari zangu ndani ya JUKWAA LA SIASA<br />
<br />
IS THERE A FREE DEMOCRACY IN HERE ?? IF THERE IS A PICK AND CHOOSE NO DEMOCRACY...
<br />
<br />
 
Kiby

Kiby

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2009
Messages
5,556
Likes
1,353
Points
280
Kiby

Kiby

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2009
5,556 1,353 280
I wish now there is no MOD's on JUKWAA LA SIASA... Hii Habari imepita ni Ombi na Sio habari za Siasa... Habari zangu za Siasa hazipiti kabisaa<br />
<br />
Mimi ni Mwanachama ninayefuata Masharti yote ya Jamii Forum na nachangia lakini habari zangu zinatupwa; Ni bora niambiwe sababu nitaacha kuweka habari zangu ndani ya JUKWAA LA SIASA<br />
<br />
IS THERE A FREE DEMOCRACY IN HERE ?? IF THERE IS A PICK AND CHOOSE NO DEMOCRACY...
<br />
<br />
Hapa kwenye trea yangu sii mahali sahihi pa kutulea malalamiko yako. Kwa nini usitumie PM?
Hata hivyo ungeweza kuwa sahihi baada ya kutoa contact za Mnyika kwanza.
.
 
Kiby

Kiby

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2009
Messages
5,556
Likes
1,353
Points
280
Kiby

Kiby

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2009
5,556 1,353 280
Bahati nzuri Mnyika ni member humu, bila shaka atauona ujumbe wako.
<br />
<br />
Namsubiria kwa hamu Mh mbunge wangu, maana najua kwa vyovyote vile atapita humu jamvini.
.
 
J

janja pwani

Senior Member
Joined
Jul 27, 2011
Messages
104
Likes
0
Points
0
Age
43
J

janja pwani

Senior Member
Joined Jul 27, 2011
104 0 0
upuuuuuuuuuziiiíiiiiiiiii mtuuuuuuuuupuuuuu huenda hata baba yako au mama hujawanunulia dinner au lunch hata siku moja.
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,112
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,112 280
upuuuuuuuuuziiiíiiiiiiiii mtuuuuuuuuupuuuuu huenda hata baba yako au mama hujawanunulia dinner au lunch hata siku moja.
umejuaje.................mwenzio kaleta siredi ka huna cha kuchangia funga bakuli lako
 
U

ureni

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2011
Messages
1,275
Likes
240
Points
160
U

ureni

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2011
1,275 240 160
Katika pilika pilika zangu hapa nchini zambia nimepishana na mtu kama mnyika. Naomba wenye taarifa nae kama ni yeye kweli yupo hapa watupe contact zake ili tuwe na masiliano nae. Ni mbunge wangu jimbo la Ubungo, hivyo kupata nafasi ya kula nae kifungua kinywa, lunch au dinner hapa ugenini ni fahari kubwa. P/se, p/se!!<br />
.
Mkuu mbona umezunguka sana hapo umesema umepishana nae si ungemstua umwulize badala ya kumwacha apite halafu kuingia JF kuomba msaada haisaidii sana.
 
M

MIGNON

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2009
Messages
2,832
Likes
1,958
Points
280
M

MIGNON

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2009
2,832 1,958 280
Usipate taabu!!!!!!!!!
Ni kweli Mnyika yupo Zambia kwa mwaliko wa umoja wa mabunge ya umoja wa madola.Anatarajiwa kurudi nyumbani 27/09.
Angalia Facebook John Mnyika-Group.
 
Kiby

Kiby

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2009
Messages
5,556
Likes
1,353
Points
280
Kiby

Kiby

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2009
5,556 1,353 280
Usipate taabu!!!!!!!!!<br />
Ni kweli Mnyika yupo Zambia kwa mwaliko wa umoja wa mabunge ya umoja wa madola.Anatarajiwa kurudi nyumbani 27/09.<br />
Angalia Facebook John Mnyika-Group.
<br />
<br />
Thanks mkuu
 

Forum statistics

Threads 1,236,934
Members 475,327
Posts 29,273,513