Mh Mbunge Ahmed Shabiby ni mkwepa kodi!

Mh Mbunge Ahmed Shabiby ni mkwepa kodi!

ACID

Member
Joined
Aug 10, 2011
Posts
15
Reaction score
4
Utafiti wa kitaalamu unaonyesha mh MBUNGE,AHMED SHABIBY....ndio anaongoza kwa kukwepa kodi kwa kutokulipa mapato stahiki kupitia ma BUS yake..! Usajili wa ma bus yake unaonyesha...NI ma bus 10 tu ndio yanayolipa kodi na kusajiliwa kihalali,yaliyobaki yamesajiliwa kama toyota pick up,na mengine as motorcycle...! HYO NDIO KAZI YA TRA
 
Mbona kwaida hiyo ,ukiona hivyo hayo mabasi wakati yanaingia hayakulipiwa kodi ,yameingilia njia za panya wakishirikiana na wezi TRA wa mipakani wakayarasimisha kwa kuyapa namba za bajaji.
 
Mwenye nyaraka husika tunaomba atupie hapa ili tuweze kuzichambua ipasavyo

HAKIKA TANZANIA ITAJENGWA NA WENYE MOYO
 
Haraka sana nyaraka, watu kama hawa hawafai wawepo Tz, Wafunwe, au Wanyongwe au wafukuzwe nchini mara moja..ila kama ni raia aswekwe ndani..Kwanini wanamnyanyasa Mwale peke yake? hawa Wahindi na Waarabu kwa jinsi wanavyolindwa na Serikali wao wasubiri maana siku ya ukombozi tunaanza na wao kwanza.
 
sishangai hawa waarabu na wahindi ni mabahili mbaya
 
Dawa ni kuanzisha Independent controlar wa kukusanya kodi, kila mkoa au kanda, uone aibu ya TRA itakavyokuwa.
 
Wafanyabiashara wakubwa wengi wamekimbilia kwenye ubunge ili wakwepe kulipa kodi, wako wengi tu huyo akiwa mmoja wao. Ngoja CCM itolewe madarakani tutawaona, tutawadai miaka yote waliyokwepa.
 
Huu ni uzushi na uongo usio mfano. Umenyimwa kazi nini? au umefukuzwa kazi na Shabiby?
 
Hiyo ndiyo sababu kubwa ya wafanyabiashara kugombea nafasi za uongozi. wanataka uongozi ili wapate mwanya wa kukwepa kodi au kujitwalia mali ya umma. Hongera Acid kwa kufichua uovu huo, watanzania wote tuungane kufichua uovu ili hatimaye kwa pamoja tutafute njia bora ya kuwawajibisha viongozi waovu sisi wenyewe maana serikali imeshindwa kusimamia uwajibikaji.
 
Lete data please tuweze kuzifanyia kazi. Japo hali halisi ya jinsi nchi inavyoendeshwa kisanii hilo pia lawezekana, lakini muda wa kupiga porojo umeisha sasa. Tupe data za uhakika sisi wengine tufanye kazi kuisumbua serikali. Hutatuona tukibwabwaja mtandaoni bali kazi utaiona. Wakati wa ukombozi ni sasa. Nchi haieleweki inakokwenda. Kujitoa mhanga kwahitajika kulinusuru taifa.
 
Haraka sana nyaraka, watu kama hawa hawafai wawepo Tz, Wafunwe, au Wanyongwe au wafukuzwe nchini mara moja..ila kama ni raia aswekwe ndani..Kwanini wanamnyanyasa Mwale peke yake? haw Wahindi na Waarabu kwa jinsi wanavyolindwa na Serikali wao wasubiri maana siku ya ukombozi tunaanza na wao kwanza.
dua la kuku jipange vizuri tena ubane makalio hasa
 
Utafiti wa kitaalamu unaonyesha mh MBUNGE,AHMED SHABIBY....ndio anaongoza kwa kukwepa kodi kwa kutokulipa mapato stahiki kupitia ma BUS yake..! Usajili wa ma bus yake unaonyesha...NI ma bus 10 tu ndio yanayolipa kodi na kusajiliwa kihalali,yaliyobaki yamesajiliwa kama toyota pick up,na mengine as motorcycle...! HYO NDIO KAZI YA TRA

Kawaida hakuna hata mmoja wakujaribu kusema ni msafi ccm wote wanatumia njia mbalimbali kujichukulia chao kwenye hili shamba la bibi
 
Utafiti wa kitaalamu unaonyesha mh MBUNGE,AHMED SHABIBY....ndio anaongoza kwa kukwepa kodi kwa kutokulipa mapato stahiki kupitia ma BUS yake..! Usajili wa ma bus yake unaonyesha...NI ma bus 10 tu ndio yanayolipa kodi na kusajiliwa kihalali,yaliyobaki yamesajiliwa kama toyota pick up,na mengine as motorcycle...! HYO NDIO KAZI YA TRA

.Ok; kwa kuwa huu ni "utafiti" tueleze: study population ya utafiti wako ni ipi?, wahindi/waarabu?, wamiliki wa mabasi? Wamiliki wa kampuni za usafrishaji? Wabunge?, wafanyabiashara wa morogoro?. Sample size yako ni ngapi mpaka u-justfy kuwa anaongoza kukwepa kodi?. Usiponieleza haya nitaendelea kushawishika kuwa unaloneno zaidi ya kukemea ukwepaji kodi. Usitumie JF kama mahali pa kumalizia hasira zako.
 
Back
Top Bottom