Mh Mbunge Ahmed Shabiby ni mkwepa kodi!

Mh Mbunge Ahmed Shabiby ni mkwepa kodi!

mh,jaman hebu 2we 2naongea maneno yenye uhakika,2cropoke tu km hatujaenda shule! Huyo anaesema shabby co mtanzania anauhakika? Au mmetumwa kuja kuchafua tu sifa za watu! Ongeeni kwa data na co kutoa chuki zenu binafsi..hayo mabas inamaana yanapitia angani au? Hebu achen unafki bwana...baba wa watu hajui hata mmoja huku,mnatafta ustar kwa ku2mia majina ya wakubwa!
 
Utafiti wa kitaalamu
unaonyesha mh MBUNGE,AHMED SHABIBY....ndio anaongoza kwa kukwepa kodi
kwa kutokulipa mapato stahiki kupitia ma BUS yake..! Usajili wa ma bus
yake unaonyesha...NI ma bus 10 tu ndio yanayolipa kodi na kusajiliwa
kihalali,yaliyobaki yamesajiliwa kama toyota pick up,na mengine as
motorcycle...! HYO NDIO KAZI YA TRA

kama anakwepa kodi unahisi anapaswa kulaumiwa? hii bana iacheni ilivyo
 
Hata aboud nae ni mkwepa kodi mzuri sana,nyerere alikuwa na akili sana kutenganisha biashara na siasa
Huu udhaifu wa serikali yetu i hope utaisha soon,hakuna chama kimeundwa kutawala maisha!!
 
Hata aboud nae ni mkwepa kodi mzuri sana,nyerere alikuwa na akili sana kutenganisha biashara na siasa
Huu udhaifu wa serikali yetu i hope utaisha soon,hakuna chama kimeundwa kutawala maisha!!

thibitisha...hzo ni ndoto za bunwasi.
 
hamfikii METL mohammed dewji co kwa kukwepa kodi,hayo ndio manufaa ya kua ccm!
 
watu wa aina hiyo nackia wakipatikana nchini china wanafilicwa na mwshwe ni kunyongwa. Nasema CHINA.
 
Back
Top Bottom