Mh. Mbowe kuhutubia mkutano mkubwa leo Mbeya

Mh. Mbowe kuhutubia mkutano mkubwa leo Mbeya

20130228_170050.jpgmbunge wa mbeya akiongea
 
20130228_171522.jpgwakuu niko mbali sana na jukwaa, hapa mheshimiwa mbowe anazungumza.
 
Mbowe anasema sasa anaenda kutangaza jambo la hatari, anasema yuko tayari kufungwa,
anatoakofia, anaelezea suala la kufeli kwa watoto, anasema haki ya mungu tutapiga mtiti(cdm) ambao ccm hawajawahi kuuona, anawaita wabunge wote wasimame, anasema ccm ama zetu ama zao,
 
Anasema kazi ya kwanza ni kutayarisha maandamano nchi nzima kushinikiza waziri wa elimu ajiuzuru, na kama hatajiuzuru nchi haitatawalika
 
20130228_173837.jpgHao ni wananchi walionyosha mikono juu kukubali kuwa wataingia barabarani kuandamana.
 
picha please, ikiwezekana mtupie kabisa video baada ya mkutano ili na sisi tucheki ambao tumekosa fursa ya kuja huko.

''''Duuh hii nyomi ndo inaelekea huko,,,ni balaa :rockon:
 

Attachments

  • 2013-02-28 15.33.32.jpg
    2013-02-28 15.33.32.jpg
    457.6 KB · Views: 87
  • 2013-02-28 15.32.42.jpg
    2013-02-28 15.32.42.jpg
    483.9 KB · Views: 87
  • 2013-02-28 15.32.37.jpg
    2013-02-28 15.32.37.jpg
    489.2 KB · Views: 87
  • 2013-02-28 15.32.03.jpg
    2013-02-28 15.32.03.jpg
    460.9 KB · Views: 96
  • 2013-02-28 15.31.32.jpg
    2013-02-28 15.31.32.jpg
    431.8 KB · Views: 100
20130228_174440.jpgHapa wananchi wameshika note mikononi wakiashiria kuwa wako tayari kuchangia pesa ili kugharamia maandamano hayo
 
Mheshimiwa Mbowe anashuka jukwaani kwenda kukusanya pesa.
 
Mbeya ni noma. Pesa zimekusanywa {zaid ya milion 3.2} kusupport maandamano ya kumng'oa Mulugo na Kawa-Umbwa. Sisi tumeamka sijui mikoa mingine. Tunasubiri watangaze siku tu! Ni lazima serikali ya fastjet ijute kutufanya mazezeta.
 
Eeh, kweli Mbeya ni kiboko, Ccm wana kazi huo mkoa hawana chao hata wakinunua watu kama njegere kama walivyomdhalilisha Shitambala bado watachemka tu, kudadadeki!
 
Back
Top Bottom