Mjuni Lwambo
JF-Expert Member
- Apr 25, 2012
- 11,718
- 13,440
- Thread starter
- #21
makamanda wanakaribia kuingia viwanjani, barabara hii highway ya Dar-Zambia imejamu, hapapitiki tena magari yamesimama.3
safi sana na isiwe mijini tu
View attachment 84986Hili ndi jukwaa, watu wamejaa,viongozi hawajawasili
mkutano nahisi umekosa watu makini kama aki na zzk jjmnyika.hawa ndio majembepip yanayoongea kwa data zilizofanyiwa utafiti.lkn kwa crue ya leo walau mdee atawafunika.pua silinde walau lkn mbowe na waliosalia hawana hoja.wataongea yaleyale.wa mjini wataambiwa nafaka zimepanda bei na kijijini wataambiwa nafaka hazina bei.yani wanacheza na akili za watu hasa wasiokua na uelewa.
View attachment 84986Hili ndi jukwaa, watu wamejaa,viongozi hawajawasili
..MAKAMANDA.......tulianza zamani sasa "TUNAMALIZIA" .....!!
View attachment 84988View attachment 84988viongozi wa chadema walipokuwa wanaingia kwenye viwanja, mtanisamehe wakuu picha hazionekani vizuri, watu ni wengi nilishindwa ksogea karibu.
Kweli mlianza kale!. Funguka kidogo kamanda. Huyu ndiye alikuwa kamanda mkuu wa jeshi la anga ama la nchi kavu? Hao aliokuwa akisema nao walikuwa wapiganaji ama wahanga?