Mh Mbowe kuendelea na mikutano yake Jimbo la Hai

Mh Mbowe kuendelea na mikutano yake Jimbo la Hai

Aliyepuuzwa unamtumia na polisi wamkamate?.mnaoangaika na aliyepuuzwa ndiyo wapuuzi namba moja.
Instagram media - B9HjjPDAXm2 ( 728 X 640 ).jpg
 
Sasa kama hana watu kwa nini msimuache ahutubie majani,kama hana watu polisi wanamsumbua wa nini,unaweza ukamsumbua mtu ambae hana impact yeyote.
Mikutano hii haina postive impact kwake kwa sasa,angalia anavyopuuzwa,watu hakuna kabisa,mpaka muedit picha, hapa namuangalia live youtube ana watu kumi tu. Kwisha habari yake

Sent using Jamii Forums mobile app
 
ziara za rais ni sawa na kampeni, ila tumezibadili jina tunaziita 'ziara'
mkulu inasemekana atakuwa na ziara mwezi wa tatu mikoa ya kaskazini kwa kipindi cha mwezi mmoja. maana huko hajapita kabisa kufanya ziara toka awe prezidaa. na vyanzo vya chini ya kapeti upinzani wajiandae kuona madiwani wao kutokea km yale ya mbeya
Wapokee hizo pesa kwanza ni kodi za Watanzania
 
February 29, 2020
Hai, Kilimanjaro
Tanzania

Mwl Nyerere alizungumzia Huru, Maendeleo na Haki ( Freedom, Development and Justice) - Freeman Mbowe

Ulipo Mwenyekiti Chadema tupo, nadhani tukio lililolaaniwa na waTanzania kuhusu Polisi kutumika kunyanyasa upinzani jana halitatokea tena .
 
February 28, 2020
Mh. George Simbachawene waziri wa Mambo ya Ndani ya nchi Tanzania awaasa Polisi na Kamati za ulinzi na usalama za wilaya na mikoa zilizo chini ya maDC na maRC



Source: ABC Habari
 
Back
Top Bottom