Mh Mbowe kuendelea na mikutano yake Jimbo la Hai

Mh Mbowe kuendelea na mikutano yake Jimbo la Hai

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Posts
142,586
Reaction score
287,249
- TumeHuruyaUchaguzi  - NoHateNoFear  - Chadema ( 457 X 640 ).jpg


Polisi wanapaswa kuzoea hali hii , maana ndio kwanza kumekucha

Wote Mnakaribishwa
 
✌✌✌✌✌✌✌✌✌✌✌✌✌✌✌✌✌✌✌✌✌✌✌✌✌✌✌✌✌✌✌✌✌✌✌✌✌✌✌✌🤞✌✌✌✌✌✌✌✌✌✌✌✌✌✌✌✌✌✌✌✌✌✌✌✌✌✌✌✌✌✌✌✌✌✌✌✌✌✌✌✌✌✌✌✌✌✌✌✌✌✌✌✌✌✌✌✌✌✌✌✌✌

PEOPLE'S....................POWERRRRR!
 
naona mbowe anafanya mikutano jimboni kwake kabla ya mzee baba hajaanza ziara siku chache zijazo huko kaskazini.
naona intelijensia ya cdm imeanza kukaa vizuri hapa
 
naona mbowe anafanya mikutano jimboni kwake kabla ya mzee baba hajaanza ziara siku chache zijazo huko kaskazini.
naona intelijensia ya cdm imeanza kukaa vizuri hapa
INTELLIGENCE YA CHADEMA LAZIMA IWE VIZURI. HUU UONGOZI WA CCM UMEJAA WASHAMBA. MWENYEKITI WA CCM MSHAMBA, KATIBU MSHAMBA, MUENEZI MSHAMBA MBINU ZA KISHAMBA WAME NUNUA VIONGOZI WA UPINZANI KWA NGUVU WENGI WAO NI MAMLUKI NDIO HAO WANA VIJISHA MOPANGO YAO MIOVU. AMA KWELI SAFARI HII CCM IMEJAA WASHAMBA
 
Kwa nini wasimpeleke kamanda muroto huko hai akampige mbowe kile kipigo cha mbwa koko
 
INTELLIGENCE YA CHADEMA LAZIMA IWE VIZURI. HUU UONGOZI WA CCM UMEJAA WASHAMBA. MWENYEKITI WA CCM MSHAMBA, KATIBU MSHAMBA, MUENEZI MSHAMBA MBINU ZA KISHAMBA WAME NUNUA VIONGOZI WA UPINZANI KWA NGUVU WENGI WAO NI MAMLUKI NDIO HAO WANA VIJISHA MOPANGO YAO MIOVU. AMA KWELI SAFARI HII CCM IMEJAA WASHAMBA
ziara za rais ni sawa na kampeni, ila tumezibadili jina tunaziita 'ziara'
mkulu inasemekana atakuwa na ziara mwezi wa tatu mikoa ya kaskazini kwa kipindi cha mwezi mmoja. maana huko hajapita kabisa kufanya ziara toka awe prezidaa. na vyanzo vya chini ya kapeti upinzani wajiandae kuona madiwani wao kutokea km yale ya mbeya
 
Mikutano hii haina postive impact kwake kwa sasa,angalia anavyopuuzwa,watu hakuna kabisa,mpaka muedit picha, hapa namuangalia live youtube ana watu kumi tu. Kwisha habari yake
Aliyepuuzwa unamtumia na polisi wamkamate?.mnaoangaika na aliyepuuzwa ndiyo wapuuzi namba moja.
 
Mikutano hii haina postive impact kwake kwa sasa,angalia anavyopuuzwa,watu hakuna kabisa,mpaka muedit picha, hapa namuangalia live youtube ana watu kumi tu. Kwisha habari yake
Waulize Polisi kwanini wanatumika mithili ya kijiko cha hoteli ?
 
Back
Top Bottom