mh mbowe akihutubia songea | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mh mbowe akihutubia songea

Discussion in 'Jamii Photos' started by Konaball, Sep 20, 2011.

  1. K

    Konaball JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2011
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,538
    Likes Received: 183
    Trophy Points: 160
    mh mbowe akimmadi mgombea udiwani kwa tiketi ya chadema
     

    Attached Files:

  2. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,422
    Likes Received: 677
    Trophy Points: 280
    Mwekiti wa taifa, kampeni za udiwani? Akina Heche wanafanyaga kazi gani?
     
  3. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2011
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,229
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    ungejua mbowe katoka wapi...wala usingesema hayo..! kwanza hao ndo wapiga kura miaka mitano ijayo..! HAKUNA MILIONI BILA MOJA!
     
  4. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,684
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    waambiee
     
  5. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,422
    Likes Received: 677
    Trophy Points: 280
    Kila siku moja tu, upinzani una miaka kumi na tisa sasa hivi lazima waanze ku act kama viongozi vyama vyama vyenye miaka 19, kampeni za udiwani pelekeni wakina Heche.
     
  6. Ontuzu

    Ontuzu Member

    #6
    Sep 20, 2011
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hata mbuyu ulianza kama mchicha kinachosomeka hapo ni kwamba Mbowe anapandikiza mbegu ya uanamapinduzi kwa hao unaowaona nyuma yake
     
  7. lutamyo

    lutamyo JF-Expert Member

    #7
    Sep 20, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 626
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Chama kinachojinadi kuwa na wanachama zaidi ya vyama vyote kinapeleka watu zaidi ya mia moja kumkampenia Kafumua tu?? Ukomavu uko wapi hapo utasikia mwenyekigoda wa taifa anaenda kuhitimisha kampeni mmmh bado polisi, usalama wa ccm na vyombo vyote vya kinyonyaji vinatumika kunyonya wapiga kura huko Igunga huu ndiyo ukomavu.
     
  8. c

    charangwa Member

    #8
    Sep 21, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    michango yenu imepokelewa
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Sep 21, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,981
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Kampeni nyumba kwa nyumba
     
  10. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #10
    Sep 21, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,419
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    popote kwenye msiba sheikh ndo amawakumbusha mambo mazuri ya MUUMBA sasa aijalishi msiba wa mtoto,mkubwa au mzee na aijalishi anaekumbusha ni Ostadh,sheikh au mufti umeelewaa? Amkeni waTZ
     
Loading...