Mh. Joseph Mbilinyi hadi sasa umetufanyia nini Mbeya mjini?


K

KIBE

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2010
Messages
943
Points
0
K

KIBE

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2010
943 0
Toka kuingia madarakani kwa huyu mbunge kwa tiketi ya CHADEMA, naomba kujua mbunge wa Mbeya Mjini Joseph Mbiilinyi...nini umefanya ambacho sisi vijana wa Mbeya tunaweza kujivunia ama hata yeye kujivunia kuwa ametuwakilisha ipasavyo??
 
Mchaka Mchaka

Mchaka Mchaka

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2010
Messages
4,528
Points
0
Mchaka Mchaka

Mchaka Mchaka

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2010
4,528 0
Usifanye kazi, kaa subiri "sugu" aje akufanyie, na atakufanyia kweli. Au labda ulitaka akufanyie nini? Vijana wa siku hizi bwana, mnapenda kufanyiwa sana.
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,230
Points
1,500
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,230 1,500
Wewe kama kijana umelifanyia nini jimbo lako?...au huna viungo vya mwili?...au unangoja akili za MKOPO toka kwa Mbunge?
Rais wako kipenzi ameifanyia nini TZ?
 
B

benmkandi

New Member
Joined
Dec 5, 2012
Messages
1
Points
0
Age
35
B

benmkandi

New Member
Joined Dec 5, 2012
1 0
Fanya kazi kijana usimsubiri mwanasiasa kwani anatazama muda wake.
 
A

ambagae

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2009
Messages
1,652
Points
1,195
A

ambagae

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2009
1,652 1,195
Umaarufu binafsi ndo chadema hao
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
46,079
Points
2,000
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
46,079 2,000
We sidhani kama ni kijana kweli,we utakuwa ni mzee tu ndio maana hata ulicho kiandika hukijui.
Sasa haya maswali una muuliza nani?
Kama unaona ujafanyiwa kitu si useme ili tujadili, yani una tuuliza sisi wote ni vijana wa mbeya?
Lini umewai kuwa na imani na cdm kama si unafiki?
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
108,711
Points
2,000
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
108,711 2,000
ana hoja jamani msikilizeni
 
P

politiki

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2010
Messages
2,374
Points
1,250
P

politiki

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2010
2,374 1,250
Don't ask what your country can do for you ask what you can do for your country JFK.
 
N

nya2nya2

Senior Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
113
Points
0
N

nya2nya2

Senior Member
Joined Apr 1, 2012
113 0
hana hoja chama chake kinachokusanya kodi tu kimeshindwa kutupunguzia shida zetu,huko mbeya mjini mna mkuu wa mkoa wa ccm,mkurugenzi wa ccm,mkuu wa wilaya wa ccm,rais anatoka ccm kwann huwaulizi wamewafnyia nn vijana wa mbeya?huna hoja
 
P

prince alen

Member
Joined
May 29, 2012
Messages
26
Points
0
P

prince alen

Member
Joined May 29, 2012
26 0
hana hoja chama chake kinachokusanya kodi tu kimeshindwa kutupunguzia shida zetu,huko mbeya mjini mna mkuu wa mkoa wa ccm,mkurugenzi wa ccm,mkuu wa wilaya wa ccm,rais anatoka ccm kwann huwaulizi wamewafnyia nn vijana wa mbeya?huna hoja

Mi nafikiri hii thread ina mhusu mbunge SUGU sasa kama tungetaka kujadili mkuu wa mkoa,wilay,nchi au mkurugenzi tungefanya hivyo ktka thread nyingine...tuna haki wana mbeya kuuliza tulichofanyiwa kwani ktk kampeni zake kuna vitu aliahidi kama alijua hawezi asingeahidi kuna usemi unasema AHADI NI DENI yeye alijua kuwa hana kodi alijua hawezi kushawishi serikali kuweka rami barabara na kufanya mambo yoote aloyaahid je kwa nn aliahidi?!!?? mbona vijana wengine wabunge kama Zitto wanajitokeza mbele za watu kusema walichofanya je wanakusanya kodi wale acheni ushabiki woote twajua Mbunge hana hela ya kufanya maendeleo ila ni uwezo wake wa kusimamia na kushawishi serikali na mamlaka kuelekeza bajeti kwenye real need ya wananchi NDO MWAKILISHI WETU ETI!!!! Angalizo sio.kila anayehoji ni CCM wengine hatuna vyama tunaangalia mtu anafanya nini IS HE WALKING THE TALK au.anatuzuga tu.
 
K

Kulya

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2011
Messages
339
Points
195
K

Kulya

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2011
339 195
hana hoja chama chake kinachokusanya kodi tu kimeshindwa kutupunguzia shida zetu,huko mbeya mjini mna mkuu wa mkoa wa ccm,mkurugenzi wa ccm,mkuu wa wilaya wa ccm,rais anatoka ccm kwann huwaulizi wamewafnyia nn vijana wa mbeya?huna hoja
Usifikiri umbali wa pua yako! SUGU alikuwa na manifesto yake wakati wa uchaguzi ikiainisha ni kwanini wamchague kuwa Mwakilishi wao. Ajitokeze ajibu. Kama alijua hakusanyi kodi alikuwa na mbinu mbadala, na kama angetaka kusema kuhusu hao wakurugenzi, rais, wakuu wa wilaya na mkoa angewauliza! Huyu ni mwakilishi wa wananchi, sio mwajiriwa wa serikali.
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
33,138
Points
2,000
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
33,138 2,000
Usiulize sugu kaifanyia nini mbeya,jiulize wewe umeifanyia nini kitongoki,tarafa,kijiji,jimbo,wilaya,mkoa na nchi yako? Anza Hapo ndio tutakujibu.
 
K

Kulya

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2011
Messages
339
Points
195
K

Kulya

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2011
339 195
We sidhani kama ni kijana kweli,we utakuwa ni mzee tu ndio maana hata ulicho kiandika hukijui.
Sasa haya maswali una muuliza nani?
Kama unaona ujafanyiwa kitu si useme ili tujadili, yani una tuuliza sisi wote ni vijana wa mbeya?
Lini umewai kuwa na imani na cdm kama si unafiki?
Wewe ndo mzee na hujui nini unasema, soma kichwa cha habari kama kauliza vijana wote... Swali limeelekezwa kwa Sugu. Tumia akili yako vizuri ndugu, usikurupuke kama nguruwe pori.
 
MAFILILI

MAFILILI

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2011
Messages
2,157
Points
1,500
MAFILILI

MAFILILI

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2011
2,157 1,500
Usiulize sugu kaifanyia nini mbeya,jiulize wewe umeifanyia nini kitongoki,tarafa,kijiji,jimbo,wilaya,mkoa na nchi yako? Anza Hapo ndio tutakujibu.
Wabunge hawa ni majanga ya taifa:
1. Mdee
2. Mnyika
3. Wenje
4. Msigwa
5. SUGU
6. Nyerere
7. Mbowe
8. Silinde
9. Shibuda
10. Selasini
11. Ndesamburo

Wapiga kura wao wanaisubiri 2015 wapigwe chini
 
KIMAROO

KIMAROO

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2012
Messages
450
Points
250
KIMAROO

KIMAROO

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2012
450 250
Wabunge hawa ni majanga ya taifa:
1. Mdee
2. Mnyika
3. Wenje
4. Msigwa
5. SUGU
6. Nyerere
7. Mbowe
8. Silinde
9. Shibuda
10. Selasini
11. Ndesamburo

Wapiga kura wao wanaisubiri 2015 wapigwe chini
duuuuh we jamaa unatisha huo utafiti wako umeegemea katika nini maana kattika hiyo list ambaye hatarudi ni shibuda pekee. tembelea majimbo yao kwanza ndo uje useme ulichokisema hapo juu
 
K

kajembe

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
761
Points
225
K

kajembe

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
761 225
Wabunge hawa ni majanga ya taifa:
1. Mdee
2. Mnyika
3. Wenje
4. Msigwa
5. SUGU
6. Nyerere
7. Mbowe
8. Silinde
9. Shibuda
10. Selasini
11. Ndesamburo

Wapiga kura wao wanaisubiri 2015 wapigwe chini
Kweli aisee walitakiwa wawe kama akina Lusinde wanapiga kazi wale wewe acha tu,au wawe kama Lowassa wazalendo kweli aisee!
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,495
Points
1,250
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,495 1,250
Wabunge hawa ni majanga ya taifa:
1. Mdee
2. Mnyika
3. Wenje
4. Msigwa
5. SUGU
6. Nyerere
7. Mbowe
8. Silinde
9. Shibuda
10. Selasini
11. Ndesamburo

Wapiga kura wao wanaisubiri 2015 wapigwe chini
Labda kama hapo kwenye taifa unamaanisha ccm
 
KOMBAJR

KOMBAJR

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2011
Messages
5,834
Points
1,195
Age
49
KOMBAJR

KOMBAJR

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2011
5,834 1,195
Toka kuingia madarakani kwa huyu mbunge kwa tiketi ya Chadema, naomba kujua mbunge wa mbeya mjini Joseph Mbiilinyi...nini umefanya ambacho sisi vijana wa mbeya tunaweza kujivunia ama hata yeye kujivunia kuwa ametuwakilisha ipasavyo??
Waliopiga kura wameridhika na utekelezaji wa ahadi za mbunge wao kazi kwako wewe mchimbi
 
Wingu

Wingu

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2011
Messages
4,324
Points
1,225
Wingu

Wingu

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2011
4,324 1,225
Mkuu kwenye hiyo list no 2,3, 4 na hakika hawarudi.Mdee bado anayonafasi kurudisha imani kwa wananchi
 

Forum statistics

Threads 1,283,754
Members 493,810
Posts 30,799,889
Top