Mh. Hawa Ghasia(mb), uliunga mkono hoja gani bungeni?

Mh. Hawa Ghasia(mb), uliunga mkono hoja gani bungeni?

Kama kweli alisema hayo maneno basi awe makini next kabla hajatumbuliwa
 
TAWA hii hoja yako ni muhimu na nimeshangaa watu wameisahau mpaka hii habari inaelekea kupoa.
Sasa tunapaswa kujua hiyo kamati ya Bajeti wajumbe ni kina nani na jee ile taarifa iliyosomwa na Ghasia bungeni no yao kweli au ililetwa kutoka huko na kusomwa tuu?
Kama kamati ya bajeti haiko makini na inakuja bungeni kuunga mkono hoja ambayo haipo jee kuna cha bajeti hapo kweli?
Kwa vile majuzi tuliona hata wenyeviti wa kamati wakiwekwa kimkakati sasa nao umefika wakati wa kuwahoji kwa wafanyayo
Ndiyo hivyo Chakaza, jf siku hizi haizungumzii hoja, inajadili watu na maisha ya watu binafsi.
Mambo kama haya ndiyo ya kutilia mkazo mpaka kieleweke.
 
Ndiyo hivyo Chakaza, jf siku hizi haizungumzii hoja, inajadili watu na maisha ya watu binafsi.
Mambo kama haya ndiyo ya kutilia mkazo mpaka kieleweke.
Tatizo la wabunge wengi wa ccm, wanafikiri wapo pale kuilinda serikali. Lazima wapewe semina juu ya kazi yao ndani ya bunge
 
Kama kweli alisema hayo maneno basi awe makini next kabla hajatumbuliwa
Wa kumtumbua jipu nani ikiwa wauguzi watumbuaji wamesifiwa na wanaungwa mkono hata kwa masuala ya kipuuzi na kijinga jinga.
 
Baada ya waziri wa fedha uchumi na mipango mheshimiwa Mpango kuwasilisha kile ambacho serikali ilidhani kwamba ni mpango wa serikali wa miaka mitano, mwenyekiti wa bunge mh. Andrew Chenge alimwita mwenyekti wa kamati ya bajeti mgeshimiwa Hawa Ghasia ili atoe maoni ya kamati.
Katika hali isiyo ya kawaida mwenyekiti wa kamati ya bajeti alitoa maoni yake bila kufahamu serikali pale haikuleta mpango wa miaka mitano kama ilivyotakiwa na badala yake ulikuwa ni muundo wa kamati wa mpango.
Kilichonishangaza zaidi ni pale mh. Hawa Ghasia aliposema NAUNGA MKONO HOJA.
Jioni serikali iliondoa hoja yake mezani kwa kukiri kwamba walikosea. Sasa ndugu huyu alisema vile kwa mazoea kwamba ukiwa mbunge wa ccm lazima uunge mkono hoja yoyote ya serikali hata kama mbovu na haina maslahi kwa taifa?
Au naye alighafilika kama ilivyo kwa serikali?

kuielewa CCM inahitaji uwe na degree ya 5 za ujinga.
hii ni moja ya sababu za CCM kupinga bunge kurushwa live.
 

kuielewa CCM inahitaji uwe na degree ya 5 za ujinga.
hii ni moja ya sababu za CCM kupinga bunge kurushwa live.
Upo sawa, hawataki bunge lirushwe live sababu wanajua wabunge wao hawana hoja za kuongea. Wanaongea utumbo.
 
Tatizo wanajisahau mwisho wanatumia nguvu nyingi kwenye uchaguzi wakati wangeweza kutengeneza njia mapema kwa kuwatendea haki wananchi.
 
Tatizo wanajisahau mwisho wanatumia nguvu nyingi kwenye uchaguzi wakati wangeweza kutengeneza njia mapema kwa kuwatendea haki wananchi.
Wananunua magari yw washawasha na kuwateua maafande kuwa makatibu tawala wa mikoa. Mtaisoma kimya kimya
 
Hawa ni miongoni mwa mawaziri vilaza waliokuwa ndani ya serikali ya awamu ya tano.
Baadhi yao ni Mulugo, Nkamia, Mary, etc.
Kwasasa tunaye pia huyu wa Tbc Live.
 
makengeza ndio kichwa wanachotegemea lakini hakuambulia kitu ijekua ghasia?
 
...Amekuwa kwa cabinet for so long..when it comes to the level of rationality and analysis hata sijui why she's chairing hiyo kamati,that is to say kitendo cha yeye kuingia kichwa kichwa na kuwa sehemu ya hiyo blunder ya incomplete mpango wa uchumi ni early warning juu ya expertise ya hizi kamati!...time will tell..dont touch ze dial!
 
Hawa ni miongoni mwa mawaziri vilaza waliokuwa ndani ya serikali ya awamu ya tano.
Baadhi yao ni Mulugo, Nkamia, Mary, etc.
Kwasasa tunaye pia huyu wa Tbc Live.
Oh!
Imekuaje mkuu...such a coincidence.
niko na same observation!
 
Yaani hawa ndio watakaoharibu bunge la sasa! Huyu mama alibebwa na kikwete kwa miaka yote, lakini hakuwa na uwezo mzuri kabisa!
 
Yaani hawa ndio watakaoharibu bunge la sasa! Huyu mama alibebwa na kikwete kwa miaka yote, lakini hakuwa na uwezo mzuri kabisa!
Kwa taarifa yako, huyo ndiyo mwenyekiti wa kamati ya bajeti. Kazi tunayo mkuu
 
Enzi za utawala wa jk niliwahi kuwaambia wenzangu kua mtu kama huyu mama, bi sophi Mbasi (soma kinyume) na yule waziri wa elimu sidhani kama walikua hata wanajua job description zao; yaani walikuaga wanaenda tu ofisini but kufanya nini huko not sure kama walikua wanajua vizuri. Niliwahi pia kusoma kwenye gazeti 1 kwamba bimkubwa huyu aliwahi kulipiwa bill ya simu yake kwa Tsh 52milioni na serikali tena bill ya mwezi 1 tu na mwezi wenyewe ulikua mfupi, yaani February. Kwahiyo kuunga mkno chochote kinachosemwa na waziri yeyote mle bungeni kwake wala siwezi shangaa hata mara 1
 
Enzi za utawala wa jk niliwahi kuwaambia wenzangu kua mtu kama huyu mama, bi sophi Mbasi (soma kinyume) na yule waziri wa elimu sidhani kama walikua hata wanajua job description zao; yaani walikuaga wanaenda tu ofisini but kufanya nini huko not sure kama walikua wanajua vizuri. Niliwahi pia kusoma kwenye gazeti 1 kwamba bimkubwa huyu aliwahi kulipiwa bill ya simu yake kwa Tsh 52milioni na serikali tena bill ya mwezi 1 tu na mwezi wenyewe ulikua mfupi, yaani February. Kwahiyo kuunga mkno chochote kinachosemwa na waziri yeyote mle bungeni kwake wala siwezi shangaa hata mara 1
Kaidhalilisha serikali na chama chake kwa ujumla. Kwamba naye huyu alikuwa waziri.
 
Hawa ni miongoni mwa mawaziri vilaza waliokuwa ndani ya serikali ya awamu ya tano.
Baadhi yao ni Mulugo, Nkamia, Mary, etc.
Kwasasa tunaye pia huyu wa Tbc Live.
Mary unamwonea mkuu. Sio kilaza kama hao engine.
 
Haya mambo mengine mnamwonea tu hawa ghasia sasa ninyi mnadhan ana uelewa gan kuelewa hayo yote?ye aliambiwa ukimaliza kuongea sema naunga mkono hoja. Upeo wa watu kama hawa huwa hauwezi kupambanua mambo akili yake alishaipumzisha kabisa haifanyi chochote kile. Mwacheni aongeze wing wa wabunge wa ccm
 
Back
Top Bottom