mh. halima mdee apinga uamuzi wa serikali


A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2013
Messages
6,737
Likes
2,350
Points
280
Age
38
A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2013
6,737 2,350 280
kwenye taarifa ya habari ya itv 2 uck huu mh halima mdee pamoja na diwani wa eneo hilo amewaambia mafundi gereji eneo la tegeta wakeshe na hakuna kuondoka mpka serikali itakapowaona mbunge huyu anaenda kinyume na agizo la serikali lililoagiza wananchi hao kuondoka
 
A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2013
Messages
6,737
Likes
2,350
Points
280
Age
38
A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2013
6,737 2,350 280
tii sheria bila shuruti
 
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
16,244
Likes
4,022
Points
280
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
16,244 4,022 280
Serikali iheshimu mamlaka ya raia iache ubabe kama wa Mtwara
 
K

kinauche

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
7,684
Likes
850
Points
280
Age
68
K

kinauche

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
7,684 850 280
Huyo ni mtetezi wa waajiri wake.

Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
 

Forum statistics

Threads 1,273,282
Members 490,351
Posts 30,476,855