MH. akikagua gwaride...kama naniiiii


gmosha48

gmosha48

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
2,256
Points
2,000
gmosha48

gmosha48

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
2,256 2,000
Alivyobetua midomo ni kama vile kilikuwa kimenuka.
 
bornagain

bornagain

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
3,385
Points
1,225
bornagain

bornagain

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
3,385 1,225
Hii ni kabla ya RICMOND nini maana jamaa alikuwa juu sana alimfukuza mhandisi wa wilaya ya Temeke kwenye TV hahaha kila zama na kitabu chake for sure
 
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
17,246
Points
2,000
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
17,246 2,000
nadhani wakati wa kipindi kileeee!
 
Emma.

Emma.

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2012
Messages
19,919
Points
2,000
Emma.

Emma.

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2012
19,919 2,000
ha ha waziri fisad huyo anajulikana kwa wezi wake halafu mubayaa.
 
Mpasuajipu

Mpasuajipu

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2010
Messages
838
Points
0
Mpasuajipu

Mpasuajipu

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2010
838 0
Hapa km natokea ile pande ya oldoinyo lengai kisa namalisa kamua masiwa ya mbusi:target:
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Points
1,225
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 1,225
... Lowassa 'MwanaMarundi' na mvua za kupepea toka Thailand; daaah, tumetoka mbali..!
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,101
Points
2,000
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,101 2,000
alienda kujaribu uchina?
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,101
Points
2,000
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,101 2,000
inawezakana ni gwaride la shule anayomiliki huko majuu
 
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
3,090
Points
1,225
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
3,090 1,225
Akiota wakati huo anapagawa na kumwaga chumo la wizi kama hana akili nzuri. Mungu aliwapiga laana yeye na mwenzake Chinawatra wakapigwa kibuti. Shame on them all!
 
MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
1,478
Points
1,195
MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
1,478 1,195
Kama mtu mwenye mvi ila hana busara.
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,913
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,913 2,000
Huyu chalii ana damu safi sana, pamoja na ufisadi wote bado raia kibao wanampa shavu...
 

Forum statistics

Threads 1,283,904
Members 493,869
Posts 30,805,639
Top