Kicheba One
JF-Expert Member
- Aug 7, 2014
- 399
- 194
kuanzia asubuhi leo wafanyabiashara hapa muheza wamefunga maduka yao ktk hostoria ya muheza mpaka wahindi leo wamefunga maduka kupinga upandishwaji wa leseni za maduka kwa 100%
Hii leo muheza uhaba wa bidhaa zamadukani mpaka usiku hazikupatikana chakushangaza gari la polisi limeranda randa kwenye mitaa ya muheza mchana kutwa wakiwa na askari wa kutosha
ccm wanakazi mwaka huu wamegombana na kila mtu hapa nchini so wajiandae kuondoka
Hii leo muheza uhaba wa bidhaa zamadukani mpaka usiku hazikupatikana chakushangaza gari la polisi limeranda randa kwenye mitaa ya muheza mchana kutwa wakiwa na askari wa kutosha
ccm wanakazi mwaka huu wamegombana na kila mtu hapa nchini so wajiandae kuondoka