Mgomo wa madaktari wasababisha vifo 19 bugando | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgomo wa madaktari wasababisha vifo 19 bugando

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by DEMBA, Jul 5, 2012.

  1. DEMBA

    DEMBA JF-Expert Member

    #1
    Jul 5, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 6,963
    Likes Received: 2,020
    Trophy Points: 280
    nilikuwa ninaaangalia taarifa ya habari ya star tv, na nikakutana na habari hii kwamba watu 19 wamefariki dunia kutokana na mgomo wa madaktari katika hospitali ya bugando. sasa kama idadi hii ni bugando 2. vp kuhusu muhimbili na kwingineko. jamani hizi pande zinazovutana hebu tafuteni namna ya kumaliza huu mgogoro,tuoneeeni huruma wanyonge ambao hatuna hatia yoyote.
     
  2. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #2
    Jul 5, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,889
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    mbona inasemekana ni souk toure?
     
  3. J

    Joba Member

    #3
    Jul 5, 2012
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Saaaad!
     
  4. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #4
    Jul 5, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 46,441
    Likes Received: 1,195
    Trophy Points: 280
    is it Bugando or Sekou Toure? which is which
     
  5. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #5
    Jul 5, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Viongozi wetu hawaoni hatari kwa vile hakuna mwenzao aliyekufa wala ndugu yao!
     
  6. DEMBA

    DEMBA JF-Expert Member

    #6
    Jul 5, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 6,963
    Likes Received: 2,020
    Trophy Points: 280
    wherever but issues hapa ni vifo vya watanzania wasio na hatia
     
Loading...