kwanza,niliamini pengine unaongea hivyo kwa kuwa hukua unajua ukweli,lakini sasa nimejua pamoja na kutokujua au kwa makusudi umeamua kupotosha ukweli!una kila dalili za mtu mbinafsi mwenye wivu na kufikilia kwa mafupi na kuzungumza vitu kwa kulukia bila kujua undani wake.hivi kweli unaweza thubutu kusema dactari anakunyonya!!??
Hivi unajua ni kwa nini ilipendekezwa kuwa ma injinia,madactar na walimu wapewe grant na serkl??kwa kuwa sina uhakika kama unajua,nitakujuza! kwanza si kweli kuwa serkal imefanikiwa kufanya hivyo maana bado wako madact,ma injinia na walimu ambao hawajasomeshwa na hizo kodi zako!! pili hizo unazodai ni bure na misamaha,vinaitwa ni motisha ili angalau tuongeze idadi ya watu wa kada hizo hapa nnchini ili angalau kuongeza watu wanao chagua masomo ya sayance. sina uhakika nawewe unatoka kada gani [taaluma] ila nadhani mtu yeyote anaweza kukisia kutokana na unavyochangia. no offence, kama hukukimbia umande, na kama ulibahatika kusoma na watu ambao wali kuja kuwa ma injinia,madactari,au wana sayansi kwa ujumla,walikuwa ni wanafunzi wa upeo gani kwa kumbukumbu zako?
Tatu ktk nchi zote unazojua wewe zimeendelea ni matokeo ya sayance kupewa kipaumbele! embu imagini umepata kitu kinaitwa ints obst,ambayo nadhani ni dharula, unakimbizwa m/nyam,generator haina mafuta umeme unakatika wakati wewe umelala usingizi, hao unaowananga wanahangaika kwa simu tochi kuokoa maisha yako, unapona, unakwenda wodini dripu na vifaa tiba hakuna, ndugu zako waambiwa kuleta vifaa wanadai ma dr wameuza hvyo vifaa kwenye maduka yao!!? unaemwambia hivyo alijichoma wakati anakufanyia opertn na alipokucheki damu yako tayari wewe ni mwathirika, serikali yako, inatangaza kila kitu sasa ni bure kila kitu ni swari. mmmh, hata kama wewe ni failure embu usuhurishe kidogo ubongo wako mkuu! hivi unajua hao watu wasance wanauwezo wa kuhamia kada ingine yoyote kama yako na wakafanya mazuri kuliko ufanyavyo? fikili..nasubi majibu yako ili nikuelimishe bila tuition fee.