And your point in relation to their claims is what? Waendelee kufanya kazi katika mazingira magumu? Nani anaewahukumu wagonjwa kifo, serikali au madaktari? Serikali makini inaweza kutoa ahadi hewa? Aliekutuma na wewe ndio mnaotumia masaburi yanayoharisha kufikiri!
Ungetoa hoja tu kwanza kabla ya kutukana ili nikwambie point yangu kwamba:
"KUWATELEKEZA WAGONJWA WETU WAFE [KUMBUKA BAADHI YAO NI MADAKTARI] ILI KUWAPIGANIA MADAKTARI WETU NDIYO UVIVU WA KUFIKIRI. JIBU LA UTAWALA DHALIMU KAMA WA MKULU JK NA MAFISA WAKE NI
TAHRIR SQUARE, FULL STOP! Sikutofautishi na hao was..nge wenzako mnaotuchelewesha kuwavurumusha nchi ipate uhuru! Idiot! Ebu tuondoleeni misimamo ya kibaguzi hapa! WATANZANIA STOP BEING COWARDS!
THE ONLY REASON FOR EVIL TO TRIUMPH IS WHEN GOOD PEOPLE SAY NOTHING!