Dupe
JF-Expert Member
- Jan 21, 2013
- 1,668
- 813
Umeishajeishaje sasa mkuu?Mgomo umeisha wafanyabiashara wameshafungua maduka
Umeishajeishaje sasa mkuu?Mgomo umeisha wafanyabiashara wameshafungua maduka
Huo sio mgomo labda ilikuwa ni sala ya kufungua sokoMgomo umeisha wafanyabiashara wameshafungua maduka
Hapa kuna ukweli kabisa, bandarini kuna shida kidogo. Mie mzigo wangu umekaa miezi miwili kwasababu za kijinga kabisa. Kodi yote nimelipa inavyotakiwa ila viprocedure vya kipuuzi vinakuingiza kwenye hasara. Naami hizi ni hatua za mpito ila kama watafanya ndio za kudumu kutakuwa na shida kubwa.Nasikia kwa sababu ya urasimu bandarini, utokaji wa makontena umekuwa haueleweki bandarini.
Kuna baadhi ya wafanyabiashara toka mwezi wa kumi na mbili hawajatoa makontena yao. Hivyo sokoni hakuna mizigo mipya
Pili hakuna bei rasmi ya kulipia mizigo yaani wanaropoka tu bila kujali umebeba mzigo gani.
Yaani TRA ni kama wanawakomoa wafanyabiashara.
Acha kuropoka joblessHawataki kulipa kodi
Wadanganyeni wajinga lakni watu makini wanajua ccm ni ileile na watu wake ni walewale na mawazo yao ni yaleyale hawatakaa wabadilike hasira za wananchi ndo zimewafanya kujitutumuaHawa wanafikiria kuwa awamu hii ni ya Mkwere, wamekosea ,nyakati hizi sio za kukwepa kodi. Yatafungwa maduka yote na ikibidi watafilisiwa. Wanaona shida gani kutumia hizo mashine ambazo wanapewa bure? hahaha,ngoja watakosa hizo biashara soon.
NANI KAKUULIZIA KABILA YAKO WEWE MBONA UTULIVU ZERO.HAKUNA MKURYA MBUMBUMBU! MKURYA MWENYE AKILI HAWEZI FUNGA DUKA KWA KUFUATA MKUMBO! MBONA DUKA LA DINGI LIKO WAZI! HATUNA MIHEMKO KAMA YA LUMUMBA!
Bure? Kakudanganya nani? Hukumsikia kamishna wa TRA amesema hazitatolewa bure tena isipokua kwa wafanyabiashara wadogo?Ngoja tusikie nini kinaendelea maanake mgomo wa kwanza ulikuwa EFD bei ghali, sasa hivi si wanapewa bure? Tusikie tatizo nini. EFD zinawa-expose hamna anaeipenda hata mmoja!
Umeisha kwani leseni zingefutwa ,unaleta usanii kwenye jumba la sanaaUmeishajeishaje sasa mkuu?
Nani kawapa mashine bure?Hawa wanafikiria kuwa awamu hii ni ya Mkwere, wamekosea ,nyakati hizi sio za kukwepa kodi. Yatafungwa maduka yote na ikibidi watafilisiwa. Wanaona shida gani kutumia hizo mashine ambazo wanapewa bure? hahaha,ngoja watakosa hizo biashara soon.
Kuna mkurya gani mfanyabiashara kariakoo?wakurya wapo kitunda biashara yao kuu ni kuuza mayai kwa baiskeli.DUH KWANI KARIAKOO WAFANYABIASHARA WAKIKURYA NI ASILIMIA NGAPI ATA WAUATHILI MGOMO WAO??
Ok lakini hio hela inakuwa inarudishwa kwenye makato yako ya kodi,kwahio technically ni bure.Bure? Kakudanganya nani? Hukumsikia kamishna wa TRA amesema hazitatolewa bure tena isipokua kwa wafanyabiashara wadogo?
Walishapewa hizo machine au?Hawa wanafikiria kuwa awamu hii ni ya Mkwere, wamekosea ,nyakati hizi sio za kukwepa kodi. Yatafungwa maduka yote na ikibidi watafilisiwa. Wanaona shida gani kutumia hizo mashine ambazo wanapewa bure? hahaha,ngoja watakosa hizo biashara soon.
Hii ndo ile wanasema ukisikia paaaaAcha kuropoka jobless
Wacha kuwabeza wenzako mkuuWatafungua tu.
EFD za bure wewe umezionza wapi?biashara ya hizo EFD iko pale pale na mkasi ni ule uleNgoja tusikie nini kinaendelea maanake mgomo wa kwanza ulikuwa EFD bei ghali, sasa hivi si wanapewa bure? Tusikie tatizo nini. EFD zinawa-expose hamna anaeipenda hata mmoja!