Mgombea Wangu Wa Urais Huyu Hapa!!


W. J. Malecela

W. J. Malecela

Tanzanite Member
Joined
Mar 15, 2009
Messages
14,056
Likes
3,412
Points
280
W. J. Malecela

W. J. Malecela

Tanzanite Member
Joined Mar 15, 2009
14,056 3,412 280
- Mgombea wangu wa Urais ni yule atakayenihakikishia kurudisha nyumba zote za Serikali zilizouziwa Viongozi na Wafanyakazi wa Serikali kuanzia na Awamu ya Tatu. I don't care what haukuwa uamuzi fair kwa Wananchi wa Taifa hili na ninasema bila kuchanganya maneno ni moja ya pungufu kubwa sana la CCM chama changu. Nilimuunga sana mkono Rais wa sasa wakati wa mbio zake za kugombea Urais nikiamini kwamba ungekuwa ndio uamuzi wake wa kwanza kuufanya akiingia Ikulu, mpaka leo nashangaa kilichomtokea mpaka kutoligusa hili.

- I mean, nyumba karibu zote walizopewa hawa Viongozi na Wafanyakazi wa Serikali, wameishia kuuzia Wahindi na Wa-South Africa ambao sasa wanaporomosha magorofa, ikiwa na maana hawa wanapata Pesheni za walipa kodi wananchi na hela za nyumba za Serikali walizouza na wengine wameingia ubia na hawa wajengaji, kwa kitu gani cha ajabu walichokifanyia Taifa?

- Nasema tena mgombea Urais atakayenihakikishia kurudisha nyumba za Serikali kwa Umma kama zilizvyokuwa mwanzoni, NITAMPA KURA YANGU YA URAIS NA NITAMPIGIA KAMPENI HATA KUANZIA LEO IF I HAVE TOO!!


Le Mutuz
 
Mlayjr

Mlayjr

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2013
Messages
372
Likes
6
Points
35
Mlayjr

Mlayjr

JF-Expert Member
Joined May 7, 2013
372 6 35
:A S-confused1::A S-confused1::A S-confused1::A S-confused1::A S-confused1::A S-confused1::A S-confused1::A S-confused1:
 
R

rpg

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
3,516
Likes
71
Points
145
R

rpg

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
3,516 71 145
Leo umenena,

naona siku hizi macho yamepungua utando, na umeanza kuona jinsi chama chako kilivyopoteza dira! Sio nyumba tu, madini, gesi, bandari, utendaji katika ofisi za serikali. nk

Ni vema pia ukakumbuka Meremeta, the green, airtell vs TTCL, radar, uzio wa ikulu, jengo la bunge, malipo kwa wajumbe wa tume ya katiba, urasimu wizara ya ardhi na nyumba na mengine mengi. Hapo ndo nitakapoamini wewe ni mzalendo wa kweli
 
Snipper

Snipper

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
989
Likes
1,014
Points
180
Snipper

Snipper

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
989 1,014 180
Vipi mzee wetu J4 mgao wa mjengo ulimpita nini? Maana hii siyo kawaida ya magamba
- Mgombea wangu wa Urais ni yule atakayenihakikishia kurudisha nyumba zote za Serikali zilizouziwa Viongozi na Wafanyakazi wa Serikali kuanzia na Awamu ya Tatu. I don't care what haukuwa uamuzi fair kwa Wananchi wa Taifa hili na ninasema bila kuchanganya maneno ni moja ya pungufu kubwa sana la CCM chama changu. Nilimuunga sana mkono Rais wa sasa wakati wa mbio zake za kugombea Urais nikiamini kwamba ungekuwa ndio uamuzi wake wa kwanza kuufanya akiingia Ikulu, mpaka leo nashangaa kilichomtokea mpaka kutoligusa hili.

- I mean, nyumba karibu zote walizopewa hawa Viongozi na Wafanyakazi wa Serikali, wameishia kuuzia Wahindi na Wa-South Africa ambao sasa wanaporomosha magorofa, ikiwa na maana hawa wanapata Pesheni za walipa kodi wananchi na hela za nyumba za Serikali walizouza na wengine wameingia ubia na hawa wajengaji, kwa kitu gani cha ajabu walichokifanyia Taifa?

- Nasema tena mgombea Urais atakayenihakikishia kurudisha nyumba za Serikali kwa Umma kama zilizvyokuwa mwanzoni, NITAMPA KURA YANGU YA URAIS NA NITAMPIGIA KAMPENI HATA KUANZIA LEO IF I HAVE TOO!!


Le Mutuz
 
W. J. Malecela

W. J. Malecela

Tanzanite Member
Joined
Mar 15, 2009
Messages
14,056
Likes
3,412
Points
280
W. J. Malecela

W. J. Malecela

Tanzanite Member
Joined Mar 15, 2009
14,056 3,412 280
Leo umenena,

naona siku hizi macho yamepungua utando, na umeanza kuona jinsi chama chako kilivyopoteza dira! Sio nyumba tu, madini, gesi, bandari, utendaji katika ofisi za serikali. nk

Ni vema pia ukakumbuka Meremeta, the green, airtell vs TTCL, radar, uzio wa ikulu, jengo la bunge, malipo kwa wajumbe wa tume ya katiba, urasimu wizara ya ardhi na nyumba na mengine mengi. Hapo ndo nitakapoamini wewe ni mzalendo wa kweli
- Unajua nyie mnahitaji kunyamaza kwa sababu kwenye haya maamuzi mlihusika sana, hayo yote uliyoyataja yanapitishwa na Kamati za Bunge kwanza halafu bunge lenyewe ambalo lina Wabunge wa chama chako so hata nyie huko mnahusika!!

Le Mutuz
 
Tukundane

Tukundane

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2012
Messages
9,017
Likes
3,369
Points
280
Age
53
Tukundane

Tukundane

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2012
9,017 3,369 280
- Mgombea wangu wa Urais ni yule atakayenihakikishia kurudisha nyumba zote za Serikali zilizouziwa Viongozi na Wafanyakazi wa Serikali kuanzia na Awamu ya Tatu. I don't care what haukuwa uamuzi fair kwa Wananchi wa Taifa hili na ninasema bila kuchanganya maneno ni moja ya pungufu kubwa sana la CCM chama changu. Nilimuunga sana mkono Rais wa sasa wakati wa mbio zake za kugombea Urais nikiamini kwamba ungekuwa ndio uamuzi wake wa kwanza kuufanya akiingia Ikulu, mpaka leo nashangaa kilichomtokea mpaka kutoligusa hili.

- I mean, nyumba karibu zote walizopewa hawa Viongozi na Wafanyakazi wa Serikali, wameishia kuuzia Wahindi na Wa-South Africa ambao sasa wanaporomosha magorofa, ikiwa na maana hawa wanapata Pesheni za walipa kodi wananchi na hela za nyumba za Serikali walizouza na wengine wameingia ubia na hawa wajengaji, kwa kitu gani cha ajabu walichokifanyia Taifa?

- Nasema tena mgombea Urais atakayenihakikishia kurudisha nyumba za Serikali kwa Umma kama zilizvyokuwa mwanzoni, NITAMPA KURA YANGU YA URAIS NA NITAMPIGIA KAMPENI HATA KUANZIA LEO IF I HAVE TOO!!


Le Mutuz
Usihofu andaa kura yako tu wakati ukifika weka vema kwa CHADEMA yote hayo yatapatikana.
 
Msingida

Msingida

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2010
Messages
4,167
Likes
1,101
Points
280
Msingida

Msingida

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2010
4,167 1,101 280
Le Mutuz,
Unaonekana upo CCM kwa sababu tu ya historia yenu na mlivyo faidi enzi hizo,lakini kiakili haupo huko.Kwa hiyo unamaanisha Magufuli Pombe hafai kuwa mgobea Urais?Pia unaonekana umekata tamaa na Rais Kikwete?
Umechukua hatua gani kama Mccm kwenye vikao halali vya chama kuhusiana na hilo?
Ushauri wa bure, hamia upinzani ili malengo yako yaweze kutimia.
 
C

Chikaka Sumuni

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2013
Messages
1,339
Likes
5
Points
0
C

Chikaka Sumuni

JF-Expert Member
Joined May 16, 2013
1,339 5 0
- Mgombea wangu wa Urais ni yule atakayenihakikishia kurudisha nyumba zote za Serikali zilizouziwa Viongozi na Wafanyakazi wa Serikali kuanzia na Awamu ya Tatu. I don't care what haukuwa uamuzi fair kwa Wananchi wa Taifa hili na ninasema bila kuchanganya maneno ni moja ya pungufu kubwa sana la CCM chama changu. Nilimuunga sana mkono Rais wa sasa wakati wa mbio zake za kugombea Urais nikiamini kwamba ungekuwa ndio uamuzi wake wa kwanza kuufanya akiingia Ikulu, mpaka leo nashangaa kilichomtokea mpaka kutoligusa hili.

- I mean, nyumba karibu zote walizopewa hawa Viongozi na Wafanyakazi wa Serikali, wameishia kuuzia Wahindi na Wa-South Africa ambao sasa wanaporomosha magorofa, ikiwa na maana hawa wanapata Pesheni za walipa kodi wananchi na hela za nyumba za Serikali walizouza na wengine wameingia ubia na hawa wajengaji, kwa kitu gani cha ajabu walichokifanyia Taifa?

- Nasema tena mgombea Urais atakayenihakikishia kurudisha nyumba za Serikali kwa Umma kama zilizvyokuwa mwanzoni, NITAMPA KURA YANGU YA URAIS NA NITAMPIGIA KAMPENI HATA KUANZIA LEO IF I HAVE TOO!!


Le Mutuz
Ingekuwa Kanisani tungesema umeanza kuokoka, sasa Karibu kwenye harakati za kupigania haki za za wanyonge, suisahau kumwamsha na Lukosi, Riz1, HamyD, na wale ambao wamepigwa uzezeta hawaoni masuala wanadiscuss personalities, hapa mdogo wangu sasa nimekupata "You have made my day today"
 
kwamtoro

kwamtoro

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
4,816
Likes
783
Points
280
kwamtoro

kwamtoro

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
4,816 783 280
Looohhh!! Amna Rais ajaye yeyote atakaye weza fanya hilo. Yalio marahisi sana yamewashinda walio mtangulia na aliyopo madarakani. CCM ni janga la kitaifa kama siyo kimataifa. Kaka @W. J. Malecela njia pekee bila ya kupepesa macho ni kabadili mfumo mzima wa utawala, CCM walipotufikisha panatosha waachie wengine waongoze nchi. Mybe tutaweza fika angalau robo huko tukutakako.
 
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2008
Messages
16,277
Likes
294
Points
180
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2008
16,277 294 180
Mgombea wa hivyo hayuko CCM...

Uko tayari kumtafuta kwenye pool ya wazelendo wasio na mawaa ya ufisadi wa kupindukia kama wa ndugu zako wa CCM?
 
M

mungo

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2008
Messages
212
Likes
0
Points
0
M

mungo

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2008
212 0 0
That is very good. hakuna kitu huwa kinaniuma kama kuuzwa kwa hizo nyumba, tena kwa bei ya kutupa wakati nyumba nyingi ziko kwenye prime area.
 
kajirita

kajirita

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2013
Messages
1,577
Likes
32
Points
145
Age
28
kajirita

kajirita

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2013
1,577 32 145
Mkuu,

Naona kadri siku zinavyokwenda unakua KI-AKILI badala ya KIMWILI!

Hongera kwa kuanza kujitambua!
 
Msandawe Halisi

Msandawe Halisi

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
649
Likes
50
Points
45
Msandawe Halisi

Msandawe Halisi

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
649 50 45
Kweli vidonge vya mirembe vinafanya kazi watu wanapona mahaba ya chama.
 
TzPride

TzPride

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2006
Messages
2,512
Likes
535
Points
280
TzPride

TzPride

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2006
2,512 535 280
Umenena vizuri kijana. Lakini unajua kabisa CCM hakuna mtu atakayethubutu kutengua ya watangulizi wake maana naye ana yake anaogopa kuumbuliwa. Je, utamuunga mgombea huyo hata kama si kutoka CCM? Kama laa, basi kijana unatuuzia chai tu hapa.
2015 ni mwakani tu, thread hii tutaweza kuirejea wakati utakopkuwa unamuunga huyo mgombea tuoene kama kweli unatenda unayosema. Wasiwasi wangu ni vijana wengi CCM mnasumbuliwa na tamaa ya kuwa madarakani, kwa hiyo mnayumbishwa na makundi ya wagombea watarajiwa 2015.
 
Iyokopokomayoko

Iyokopokomayoko

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2011
Messages
1,804
Likes
30
Points
0
Iyokopokomayoko

Iyokopokomayoko

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2011
1,804 30 0
Wazo zuri sana hili, hongera mleta mada
 
STEIN

STEIN

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2010
Messages
1,765
Likes
4
Points
135
STEIN

STEIN

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2010
1,765 4 135
Mkuu,

Unachokisema wewe hakiwezi kutekelezwa na Mtu mgombea atakayetoka CCM, kwa sababu walishiriki moja kwa moja na uuzwaji ule na wengi wao ndiyo walionunua zile nyumba kwa bei ya Kutupa.

Je unataka kutuambia Mgombea wako atazirudisha zile nyumba vipi??? Je kama wanaCCM karibu wote wlinufaika na Zile nyumba huenda akiwemo Mzee Malecela, atakubali kumpigia debe? Nyumba nyingi zilichukuliwa na Wafadhili wakubwa wa CCM, je CCM ina ubavu wa kuwatosa, hasa ukizingatia kwa sasa CCM iko hoi kiuchumi?

Sidhani kama kuna mtu au Kiongozi ndai ya CCM ana huo ubavu labda baada ya CCM kuwa Chama cha Upinzani kwa miaka isiyopungua 30-40 ndiyo itakuja generation ambayo haijachafuka.
 
T

twende kazi

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
1,497
Likes
8
Points
135
T

twende kazi

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
1,497 8 135
Bonge nyanya anytime utasikia yupo chadema.Time will tell.Big up kamanda
 
msema_kweli

msema_kweli

Senior Member
Joined
Nov 6, 2013
Messages
143
Likes
46
Points
45
msema_kweli

msema_kweli

Senior Member
Joined Nov 6, 2013
143 46 45
Haya ndiyo maneno hambayo watanzania wengi tunatamani kusikia kutoka kwa watu kama nyie
 
BJEVI

BJEVI

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2011
Messages
1,360
Likes
5
Points
135
BJEVI

BJEVI

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2011
1,360 5 135
- Mgombea wangu wa Urais ni yule atakayenihakikishia kurudisha nyumba zote za Serikali zilizouziwa Viongozi na Wafanyakazi wa Serikali kuanzia na Awamu ya Tatu. I don't care what haukuwa uamuzi fair kwa Wananchi wa Taifa hili na ninasema bila kuchanganya maneno ni moja ya pungufu kubwa sana la CCM chama changu. Nilimuunga sana mkono Rais wa sasa wakati wa mbio zake za kugombea Urais nikiamini kwamba ungekuwa ndio uamuzi wake wa kwanza kuufanya akiingia Ikulu, mpaka leo nashangaa kilichomtokea mpaka kutoligusa hili.

- I mean, nyumba karibu zote walizopewa hawa Viongozi na Wafanyakazi wa Serikali, wameishia kuuzia Wahindi na Wa-South Africa ambao sasa wanaporomosha magorofa, ikiwa na maana hawa wanapata Pesheni za walipa kodi wananchi na hela za nyumba za Serikali walizouza na wengine wameingia ubia na hawa wajengaji, kwa kitu gani cha ajabu walichokifanyia Taifa?

- Nasema tena mgombea Urais atakayenihakikishia kurudisha nyumba za Serikali kwa Umma kama zilizvyokuwa mwanzoni, NITAMPA KURA YANGU YA URAIS NA NITAMPIGIA KAMPENI HATA KUANZIA LEO IF I HAVE TOO!!


Le Mutuz
kwa mara ya kwanza nipo upande wako.hongera kwa mtizamo chanya.
 
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2008
Messages
16,277
Likes
294
Points
180
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2008
16,277 294 180
Ingekuwa Kanisani tungesema umeanza kuokoka, sasa Karibu kwenye harakati za kupigania haki za za wanyonge, suisahau kumwamsha na Lukosi, Riz1, HamyD, na wale ambao wamepigwa uzezeta hawaoni masuala wanadiscuss personalities, hapa mdogo wangu sasa nimekupata "You have made my day today"
Siyo rahis kutoka huko ndugu....

Ulishaona wapi msukule ukajinasua wenyewe?? Ila ukitoka mmoja kama huyu Le Mutuz nadhani mingine inaweza kutoroka pia!
 

Forum statistics

Threads 1,215,809
Members 463,420
Posts 28,560,341