Mgombea wa Chadema Nkenge atengua uamuzi wake | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgombea wa Chadema Nkenge atengua uamuzi wake

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kaa la Moto, Sep 23, 2010.

  1. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,668
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Yule Mgombea ubunge wa Chadema jimbo la Nkenge ambaye alikuwa amechukua uamuzi wake wa kusitisha michakato ya ugombea ubunge ndugu Phocas Rwegasira, ametengua uamuzi wake na sasa atagombea na anaendelea na kampeni kama kawaida kule jimboni kwake.

    Habari ndiyo hiyo
     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    MMMMHHH mbona kigeugeu
     
  3. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,850
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 0
    keshatoa picha ya aina gani kwa wapiga kura?
     
  4. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 9,508
    Likes Received: 2,750
    Trophy Points: 280
    Sasa pesa za kampeni kazitoa wapi huyu?? Hich kigeugeu kisha mharibia!!
     
  5. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #5
    Sep 23, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 10,180
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    kapozwa
     
  6. Ngisibara

    Ngisibara JF-Expert Member

    #6
    Sep 23, 2010
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 2,083
    Likes Received: 431
    Trophy Points: 180
    Heshima yake imeshuka
     
  7. Beauty

    Beauty JF-Expert Member

    #7
    Sep 23, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 540
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Black and white aka kinyonga
     
  8. M

    Mutu JF-Expert Member

    #8
    Sep 23, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    nice so faranasababu ya kueleza wananchi kulikoni
     
  9. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #9
    Sep 23, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 10,548
    Likes Received: 2,273
    Trophy Points: 280
    Hana mwelekeo kwani hatakuwa seriously katika kampeni kwani yeye kaogopa kupoteza uhai wake kwa hasira ya wananchi!!Ndo maana karudi lakini kiukweli mwelekeo alishatoa!!Niwakumwangalia kwa makini sana!
     
  10. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #10
    Sep 23, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,145
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Inabidi apate msaada wa kuwashawishi wapiga kura, priority now is to see CCM out, wapo kibao wabunge wa CCM wanaekwenda kulala na kupiga makofi akiwepo mmoja wa Chadema siyo shida.
     
  11. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #11
    Sep 23, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 12,124
    Likes Received: 1,709
    Trophy Points: 280
    Hapa kazi itakuwepo siyo siri, but kama kweli ni wanamaendeleo basi wampe tu!
     
  12. muonamambo

    muonamambo JF-Expert Member

    #12
    Sep 23, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    nina mashaka na chanzo cha habari hii.tunahitaji maelezo zaidi
     
  13. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #13
    Sep 23, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,499
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    duu, lakini afadhali
     
  14. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #14
    Sep 23, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 9,508
    Likes Received: 2,750
    Trophy Points: 280
    Hivi kweli bado ana nafasi???
     
  15. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #15
    Sep 23, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,924
    Likes Received: 633
    Trophy Points: 280
    Source please!! Tusije tukawa tunajadili ile habari ya Dr. Shein kujitoa katika Kinyang'anyiro cha mchakato wa Urais Zanzibar!!!
     
  16. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #16
    Sep 23, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,967
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    habari hii then changanya na zakwako
     
  17. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #17
    Sep 23, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,668
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Source: Mchukia fisadis
     
  18. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #18
    Sep 23, 2010
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 2,287
    Likes Received: 903
    Trophy Points: 280
    Ahsante kurudi Mh Mbunge mtarajiwa, jamaa ananguvu sana najua hali halisi hilo jimbo.
     
  19. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #19
    Sep 23, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,427
    Likes Received: 370
    Trophy Points: 180
    ningekuwa mimi mpiga kura nisingempa kura yangu.
    Bora kupambana na shetani kuliko msaliti
     
  20. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #20
    Sep 23, 2010
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,556
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
Loading...