Mgombea Udiwani wa CCM kata ya Themi-Arusha awatisha wapiaga kura kwa 'Tindikali'


Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
38,364
Likes
50,952
Points
280
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
38,364 50,952 280
Green guard maarufu Arusha kata ya Themi bwana Antony 'Kichwa kubwa' ametangaza hadharani kuwa amepewa 'ACID' na mgombea wa CCM kata ya Themi Mr. Victor Mkolwe kwa ajili ya kuwamwagia wale viherehere wote wenye ushawishi ktk kuipinga CCM kata ya Themi hasa Tawi la Fire.

Tishio hili limekuja baada ya CCM kuzidiwa nguvu na CHADEMA hapa Arusha na kupelekea ccm kufanya siasa za kupiga watu na kutoa vitisho kwa makada wa cdm wanaokubalika ktk maeneo yao.

Green guard huyo ambaye ni mpambe wa mgombea wa udiwani kwa tiketi ya CCM kata ya Themi Mr. Victor Mkolwe amekua akifanya matukio ya kihalifu dhidi ya makamanda wa chadema kwasababu ameshajua ccm imeumbuka kwa kukataliwa kila kona.

Vitisho hivi vimepelekea wakazi wengi wa Fire kuwakanya watoto wao wasionyeshe hadharani hisia zao za kuunga mkono CHADEMA kwa ajili ya usalama wao lakini makamanda wamesema wako tayari kumwagiwa Tindikali wakiwa ktk kutimiza wajibu wao kikatiba.


MY Take:
CCM kata ya Themi mnazidi kujiwekea image mbaya kwa kushiriki siasa chafu zinazofanywa na wahuni mliowapa kazi ya kupiga wapiga kura badala ya kuomba kura kwa sera makini.
 
TUJITEGEMEE

TUJITEGEMEE

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
13,644
Likes
5,388
Points
280
TUJITEGEMEE

TUJITEGEMEE

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
13,644 5,388 280
This is a 'criminal'offence...the guy (the green guard) has to be kept in a "lock up".
 
L

Lilambo

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2013
Messages
2,524
Likes
6
Points
135
L

Lilambo

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2013
2,524 6 135
Acha uzushi wako hapa mpumbavu wewe. Hizi ndiyo siasa tusizozitaka punguani wewe
 
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
7,266
Likes
355
Points
180
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
7,266 355 180
Sasa naanza kuamini walichokisema wazungu kwamba mkiwapa hawa blacks bunduki watauana kama majani maana hawapendani. Wewe kwa nini unamtukana mwenzako. Jibu hoja toa na ushaidi kwamba alichokisema sio.
Hakuna haja ya kutukana why??


Acha uzushi wako hapa mpumbavu wewe. Hizi ndiyo siasa tusizozitaka punguani wewe
 
O

olevaroya

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2012
Messages
1,224
Likes
250
Points
180
Age
41
O

olevaroya

JF-Expert Member
Joined May 6, 2012
1,224 250 180
Maccm ndivyo walivyo baba yao chemba ya choo ndio kawafundisha lameck mdelu
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
496
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 496 180
Acha uzushi wako hapa mpumbavu wewe. Hizi ndiyo siasa tusizozitaka punguani wewe
Tuambie ukweli badala ya matusi. Au wewe ndiye Kichwa Kubwa ndo maana umeamua kuharisha badala ya kujibu hoja!
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,249
Likes
4,696
Points
280
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,249 4,696 280
Bavicha mnaangaika sana poleni.
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
38,364
Likes
50,952
Points
280
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
38,364 50,952 280
Bavicha mnaangaika sana poleni.
Kuangaika sio kosa mkuu.

CCM mnalazimisha tuwape kura kwa kututisha kwa tindikali??

Bado siku 2 tupige kura na Arusha itakua 'jimbo darasa'


Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 

Forum statistics

Threads 1,272,340
Members 489,924
Posts 30,448,124