Mgombea Udiwani Kupitia CCM Arusha Apigwa na Wananchi

Mgombea Udiwani Kupitia CCM Arusha Apigwa na Wananchi

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2015
Posts
14,242
Reaction score
34,917
Mgombie Udiwani wa Ccm Kupitia kiti Cha Chama cha Mapinduzi CCM LOBORA NDARIVOI jana saa Tano usiku amepigwa na Wananchi wa kata ya Themi Arusha Mtaa wa Kambarage akipita usiku nyumba kwa nyumba akiwa anaomba kura. Mwandishi wa Habari wa Hiltop Fm. Ameripoti leo mdaa wa Kampeni unaanza 22/08/2015
 
hajamkamta na rushwa?!

lkn muda wa kampen bado! kwani nec wanahisa na ccm? mbona ccm awapewi onyo.
 
Kampeni tayari?Uwekewe pingamizi huyo awe disqualified kugombea
 
Kwa nini awasumbue watu usiku? Usiku haushoni nguo jamani. Msituzoee kihivyo. Labda anagombea kuongoza watu wa usiku (Wachawi). Mchana ccm hawawezi kupita mitaani kiurahisi Arusha. Wasome alama waje wenyewe kwenye ukombozi kamili
 
Ingependeza kama angepitia kwenye mikono yangu

Ningemng'oa meno mjinga huyo!


NA APIGWE TU!
 
Mgombie Udiwani wa Ccm Kupitia kiti Cha Chama cha Mapinduzi CCM LOBORA NDARIVOI jana saa Tano usiku amepigwa na Wananchi wa kata ya Themi Arusha Mtaa wa Kambarage akipita usiku nyumba kwa nyumba akiwa anaomba kura. Mwandishi wa Habari wa Hiltop Fm. Ameripoti leo mdaa wa Kampeni unaanza 22/08/2015

Wapigwe tu hakuna njia nyingine.
 
Back
Top Bottom