Mgombea Udiwani Kupitia CCM Arusha Apigwa na Wananchi

Mgombea Udiwani Kupitia CCM Arusha Apigwa na Wananchi

Kuna wakati wananchi wakichukua hatua mkononi hawatakiwa kulaumiwa.
 
Piga tena kimbiza na nondo kabisaa
 
Angepigwa na yule anayetembezwa eti kutambulishwa kisha akisimama anasema nitaboresha elimu, nitagawa kanga na mengine ya kikampeni. Nadhani lingekuwa fundisho maana iweje mtu anakuwa waziri miaka 20 halafu hawakujui? Miaka 20 ni mtoto anazaliwa na sasa yuko chuo kikuu.
 
Alitegemea nini kuomba kura usiku? Au anaona aibu kuomba mchana na vazi lake la kijani?
 
Safi sana hyo ndodawa pekee ya kukomesha bao la mkono kwa nini asisubili kampen
 
Angepigwa na yule anayetembezwa eti kutambulishwa kisha akisimama anasema nitaboresha elimu, nitagawa kanga na mengine ya kikampeni. Nadhani lingekuwa fundisho maana iweje mtu anakuwa waziri miaka 20 halafu hawakujui? Miaka 20 ni mtoto anazaliwa na sasa yuko chuo kikuu.
Vipi kuhusu mgombea wetu wa ukawa ndio kwanza anaanza siasa nini?
Hatuwezi kufurahia vurugu ni siasa za kinyama na kukosa utu pale unapomsha!bulia mt u kwa justification ya kuwa muda wa kampeni bado! M4c na 4u movmt zote ni kampeni za kisiasa za ushindi wa uchaguzi ambao muda wake wa kampeni bado!
Ni roho mbaya tu na kukosa utu unapoamua kumpiga mtu kwa sababu ambazo si za msingi!
 
Vipi kuhusu mgombea wetu wa ukawa ndio kwanza anaanza siasa nini?
Hatuwezi kufurahia vurugu ni siasa za kinyama na kukosa utu pale unapomsha!bulia mt u kwa justification ya kuwa muda wa kampeni bado! M4c na 4u movmt zote ni kampeni za kisiasa za ushindi wa uchaguzi ambao muda wake wa kampeni bado!
Ni roho mbaya tu na kukosa utu unapoamua kumpiga mtu kwa sababu ambazo si za msingi!

we kunguru kweli sasa unataka asipigwe tena huku katoro tunalinda kura kwa mapanga term hii wakichakachua tunaanza na mkurugez na wote wana ccm kila nyumba tunachalanga. mwaka wa kuondoa upuuz nchi hii
 
Vipi kuhusu mgombea wetu wa ukawa ndio kwanza anaanza siasa nini?
Hatuwezi kufurahia vurugu ni siasa za kinyama na kukosa utu pale unapomsha!bulia mt u kwa justification ya kuwa muda wa kampeni bado! M4c na 4u movmt zote ni kampeni za kisiasa za ushindi wa uchaguzi ambao muda wake wa kampeni bado!
Ni roho mbaya tu na kukosa utu unapoamua kumpiga mtu kwa sababu ambazo si za msingi!
Hivi wewe umelala na familia yako mtu anakuja kukugongea dirishani usiku eti unipe kura! Sii anastahili makofi huyo? Asubiri wakati ufike na afuate taratibu za kampeni, sio kufuata watu majumbani usiku.
 
Mgombie Udiwani wa Ccm Kupitia kiti Cha Chama cha Mapinduzi CCM LOBORA NDARIVOI jana saa Tano usiku amepigwa na Wananchi wa kata ya Themi Arusha Mtaa wa Kambarage akipita usiku nyumba kwa nyumba akiwa anaomba kura. Mwandishi wa Habari wa Hiltop Fm. Ameripoti leo mdaa wa Kampeni unaanza 22/08/2015

Hili jamaa lili katwa 2013 likahamia cuf likapewa ujumbe wanec taifa,kunaona cuf imeingia ukawa na hataweza gombea likarudi ccm akapiga magoti na kulia wakampokea kwa kuwa na ccm ilikuwa hakuna mgombea mwingine.picha yake hiyo.
 

Attachments

  • 1439110473707.jpg
    1439110473707.jpg
    41.1 KB · Views: 129
we kunguru kweli sasa unataka asipigwe tena huku katoro tunalinda kura kwa mapanga term hii wakichakachua tunaanza na mkurugez na wote wana ccm kila nyumba tunachalanga. mwaka wa kuondoa upuuz nchi hii

Mkuu punguza jazba
 
Back
Top Bottom