GE2025 Mgombea Ubunge Tabora agalagala kumwombea kura Samia

GE2025 Mgombea Ubunge Tabora agalagala kumwombea kura Samia

Matukio, Taarifa, Habari na Mijadala ya Wananchi WAKATI wa Mchakato wa Uchaguzi Mkuu 2025

Mwanamwana

Platinum Member
Joined
Aug 1, 2011
Posts
9,603
Reaction score
22,717
Kuna mgombea wa Viti maalum kutoka mkoa wa Tabora anayeitwa Christina Mndeme, katika hatua ya kumwombea kura Samia Suluhu, ametupa burudani kwa kupiga magoti na kugalagala chini.


 
Kuna mgombea wa Viti maalum kutoka mkoa wa Tabora anayeitwa Christina Mndeme, katika hatua ya kumwombea kura Samia Suluhu, ametupa burudani kwa kupiga magoti na kugalagala chini.


View attachment 3470334
Mlinzi wa mama alisimama haraka kuhakikisha kugalagala hakufiki miguuni kwa boss wake.
Mama sitta naye jana aliniacha hoi alipomtambulisha mgombea
 
Hizi drama zote, CCM wanashindana na nani?
Sera eti ni kutozuia maiti, kwani maiti zilizuiwa kipindi cha CHADEMA. Si ni wao wenyewe ndio walikuja na sera za kuuza maiti.
 
Kuna mikamera ilimpotezea huyu mama akigalagala, atalambishwa uteuzi huyu
 
Back
Top Bottom