Mgombea CHADEMA atoweka kwenye mazingira ya kutatanisha

Mgombea CHADEMA atoweka kwenye mazingira ya kutatanisha

Ameona atapata aibu ya mwaka atakuwa amejificha kwenye shamba la mihogo pale isanga.
 
DUU JF IMEVAMIWA NA VICHWA BOX


Pole kamanda. Jana mtu nilikuwa namjibu si wewe


quote_icon.png
By laki si pesa

Zima simu. Kajifiche vichakani kama huyu mgombea wa Chadema alivyofanya

quote_icon.png
By laki si pesa
Chadema acheni michezo yenu ya kuigiza

Anatafuta huruma ya wapiga kura huyo



quote_icon.png
By Molembe

Mkuu niambie jinsi ya kujiteka na mimi nijiteke.
 
DUU JF IMEVAMIWA NA VICHWA BOX





quote_icon.png
By laki si pesa

Zima simu. Kajifiche vichakani kama huyu mgombea wa Chadema alivyofanya

quote_icon.png
By laki si pesa
Chadema acheni michezo yenu ya kuigiza

Anatafuta huruma ya wapiga kura huyo



quote_icon.png
By Molembe

Mkuu niambie jinsi ya kujiteka na mimi nijiteke.
Muulize mdede na dr slaa ndiyo watalamu wa kujiteka na kutoa matamko wenyewe.
 
DUU JF IMEVAMIWA NA VICHWA BOX





quote_icon.png
By laki si pesa

Zima simu. Kajifiche vichakani kama huyu mgombea wa Chadema alivyofanya

quote_icon.png
By laki si pesa
Chadema acheni michezo yenu ya kuigiza

Anatafuta huruma ya wapiga kura huyo



quote_icon.png
By Molembe

Mkuu niambie jinsi ya kujiteka na mimi nijiteke.

Jk tu ndo kichwabox
 
Akili za Magamba hovyo kabisa... hapo wameongeza chuki ama wanakijenga chama chao cha Mafisadi?... Kuna haja ya kuchukua uamuzi mgumu kama walivyofanya ANC zama zile za makaburu! Mali zote za CCM walizojimilikisha Enzi za mfumo wa chama kimoja zinastahili kupigwa kibiriti! Kama mbwai na iwe mbwai ... Wananchi wamechoka kunyanyaswa kwa kuwekwa ndani pasipo sababu ya msingi! Wanafanya hivi kwa kuwa Wanajimilikisha Assets za Wananchi....

NEWS ALERT: Mgombea CHADEMA atoweka kwenye mazingira ya kutatanisha​

Mgombea uenyekiti, Ndg. Erick Ngiliama, kijiji cha Mahango kata ya Madibila wilayani Mbarali amepotea kwenye mazingira ya kutatanisha tokea December 18, 2014 usiku. Mke wa Ndg. Ngiliama alipo hojiwa amesema kuna watu walikuja kumkamata usiku wa December 18 wakijitambulisha kama polis.

Baadhi ya maeneo Wilayani Mbarali kama kijiji cha Kapunga hali sio nzuri; vijana wengi wamekimbia majumbani kwao na kujificha maporini. Hali hii ya ukimbizi imetokea wakati wa uchaguzi wa serikali za mitaa ambapo vijana pamoja na wakina mama wenye mlengo wa upinzania wamekuwa wakikamatwa usiku wa manane na kuwekwa ndani bila sababu za msingi. Hadi juzi kulikuwa na watu zaidi ya 40 jela. Jana Ijumaa watu 20 waliachiwa huru akiwemo Diwani wa Mapogolo Ndg. Ramadhan Garahenga; huku wengine wakiendelea kusota jela.

Kwa bahati mbaya, sintofahamu lipo kwa katibu kata wa Madibila/CHADEMA Ndg. Erick Ngiliama ambaye haieleweki amepelekwa wapi baada ya kukamatwa. Ndg. Ngiliama alikuwa anagombea uenyekiti wa kijiji cha Mahango kwa tiketi ya CHADEMA

Source: CHADEMA DIASPORA : NEWS ALERT: Mgombea CHADEMA atoweka kwenye mazingira ya kutatanisha

 
Bangi wanazovuta chadema mbaya sana zinawapeleka kujiteka kila kukicha kajificha nyumba ndogo anadanganya watu katekwa vikesho kweli.
 
Bangi wanazovuta chadema mbaya sana zinawapeleka kujiteka kila kukicha kajificha nyumba ndogo anadanganya watu katekwa vikesho kweli.

Unafikiri hii ni ile michezo yenu ya Escrow mnayocheza?
 
Kwenye red bold kajifunze kuandika na kwenye blue bold asante kwa kumpa heshima yake.
Tofautisha kati ya watu na binadamu wote niliowataja mzee slaa na mdede hawana sifa ya kuwa binadamu ndiyo maana nimewapa hiyo sifa ingekuwa kwa kingereza tungetumia kiwakilishi it,
 
atakuwa amejiteka huyo

Ww unaliwa kiboga kbs kama mtu anaweza kujiteka mwenyewe bac na ww utakuwa unavuta dudu yako na kujiingizia nyuma, narudia tena ww unaliwa nyuma tigo tena, unaudh sn kama JF unanifungia nifungien tu ila nasema huyu jamaa analiwa tigo na maccm kbs
 
Calm down bro,wazoee hao.
Hapana mkuu linapokuja suala la uhai wa binadamu lazima tuwe na maneno ya busara na isitoshe kinachouzi sana ni kuwa hawa hawa ndio wanaofanya hayo matukio ya kuteka watu wetu na kuwaua kisa siasa na siasa yenyewe kwenye vitongoji/mitaa huu ni ujinga kabisa ebu kumbuka lile tukio la kule geita yule dada anasubiri kutangazwa kuwa ameshinda wamemtoa uhai.
 
Back
Top Bottom