Mgogoro wa kisheria Tz bara na Tz visiwani


Goheki

Goheki

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2011
Messages
272
Likes
1
Points
35
Goheki

Goheki

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2011
272 1 35
Katiba inatamka Tanzania ni muungano wa Tanganyika na Zanzibar,cha ajabu kuna mamlaka zinaitwa za Tanzania na wakati huo huo,Tz visiwani nao wanaanzisha mamlaka hiyo hiyo,ila kwa jina la Zanzibar,kwa tuna kituo cha uwekezaji (TIC)visiwani wana cha kwao pia,hii imekaaje?
 
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
13,389
Likes
2,291
Points
280
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined Oct 4, 2007
13,389 2,291 280
Umewahi kusikia nchi zifuatazo:
  • Tanzania
  • Jamhuri ya Muungano ya Tanzania
  • Tanzania Bara
  • Tanzania visiwani
  • Tanzania Zanzibar
 
Barubaru

Barubaru

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2009
Messages
7,161
Likes
33
Points
0
Barubaru

Barubaru

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2009
7,161 33 0
Katiba inatamka Tanzania ni muungano wa Tanganyika na Zanzibar,cha ajabu kuna mamlaka zinaitwa za Tanzania na wakati huo huo,Tz visiwani nao wanaanzisha mamlaka hiyo hiyo,ila kwa jina la Zanzibar,kwa tuna kituo cha uwekezaji (TIC)visiwani wana cha kwao pia,hii imekaaje?
Pasi na shaka wewe ni mbumbumbu wa sheria za nchi yako.

Kwa kukujuza muungano wa Tanganyika na Znz ni wa KIMKATABA NA WALA SI WA KISHERIA. Kuna mambo ambayo mkataba huo umeyabainisha kuwa ni hayo tu ndio ya muungano na mengine yanakuwa nje ya muungano.

nakupa homnework fuatilia hayo makubaliano ya muungano baina ya Tng na Znz utajua mengi.

Kila la kheir
 
mashikolomageni

mashikolomageni

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
1,566
Likes
10
Points
135
mashikolomageni

mashikolomageni

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
1,566 10 135
Hapo hakuna mgongano maana kuna mambo ya Muungano na mengine siyo ya Muungano, Mgogoro uliopo ni suala la marekebisho ya katiba ya Zanzibar ya 2010, kwani wao wameweka makamu wawili wa rais na kumuondoa waziri kiongozi wakati katiba ya JMT bado inamtambua waziri kiongozi na haiwatambui hao makamu wawili
 
Goheki

Goheki

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2011
Messages
272
Likes
1
Points
35
Goheki

Goheki

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2011
272 1 35
<span style="font-family: arial black">Pasi na shaka wewe ni mbumbumbu wa sheria za nchi yako.<br />
<br />
Kwa kukujuza muungano wa Tanganyika na Znz ni wa KIMKATABA NA WALA SI WA KISHERIA. Kuna mambo ambayo mkataba huo umeyabainisha kuwa ni hayo tu ndio ya muungano na mengine yanakuwa nje ya muungano.<br />
<br />
nakupa homnework fuatilia hayo makubaliano ya muungano baina ya Tng na Znz utajua mengi.<br />
<br />
Kila la kheir</span>
<br />
<br />
Hayo ni mawazo
 
H

HAKI bin AMANI

Senior Member
Joined
Sep 5, 2011
Messages
156
Likes
0
Points
0
H

HAKI bin AMANI

Senior Member
Joined Sep 5, 2011
156 0 0
Umewahi kusikia nchi zifuatazo:
  • Tanzania
  • Jamhuri ya Muungano ya Tanzania
  • Tanzania Bara
  • Tanzania visiwani
  • Tanzania Zanzibar
Hapo kwenye red ndiyo sahihi kwa uelewa wangu, ingawa huandikwa na kutamkwa JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA. Ukisema Jamhuri ya Muungano 'wa' Tanzania, je Tanzania wameungana na nani. Kwa sababu jina TANZANIA, tayari ni Muungano kati ya Tanganyika na Zanzibar. Kwa hiyo ni Jamhuri ya Muungano ya Tanzania na siyo wa Tanzania. Ni mawazo yangu tu.
 
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2008
Messages
8,366
Likes
2,846
Points
280
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2008
8,366 2,846 280
Pasi na shaka wewe ni mbumbumbu wa sheria za nchi yako.

Kwa kukujuza muungano wa Tanganyika na Znz ni wa KIMKATABA NA WALA SI WA KISHERIA. Kuna mambo ambayo mkataba huo umeyabainisha kuwa ni hayo tu ndio ya muungano na mengine yanakuwa nje ya muungano.

nakupa homnework fuatilia hayo makubaliano ya muungano baina ya Tng na Znz utajua mengi.

Kila la kheir
Inawezekana hata mimi mbumbumbu pia....unaposema muungano sio wa kisheria unataka kusema nini hasa?
 

Forum statistics

Threads 1,235,987
Members 474,928
Posts 29,242,501