Mgogoro wa gesi Mtwara funzo kwa Mkoa wa Mara

Mgogoro wa gesi Mtwara funzo kwa Mkoa wa Mara

....Sio Mara tu .... mbona wale jamaa wa kule KIWIRA waliruhusu mgodi mzima wa makaa ya mawe kuuzwa bei ya kutupwa....
 
mechelewa..wenzenu wa Kusini wamewahi! andaeni program ya kufukia mahandaki mliyoachiwa Buhemba na hayo yanayotengenezwa Nyamongo! nilidhani nyie akina mura wajanja kumbe ujanja wenu niwa kugechana (kuchinjana) wenyewe kwa wenyewe!!!

...............Ujanja mwingine ni zile baiskeli zinazobeba mayai asubuhi kutoka Yombo vituka.... na kupiga wake zao....
 
mechelewa..wenzenu wa Kusini wamewahi! andaeni program ya kufukia mahandaki mliyoachiwa Buhemba na hayo yanayotengenezwa Nyamongo! nilidhani nyie akina mura wajanja kumbe ujanja wenu niwa kugechana (kuchinjana) wenyewe kwa wenyewe!!!

Haki ya mtu haipotei hata kama imecheleweshwa itakuwepo tu.
 
Back
Top Bottom