mechelewa..wenzenu wa Kusini wamewahi! andaeni program ya kufukia mahandaki mliyoachiwa Buhemba na hayo yanayotengenezwa Nyamongo! nilidhani nyie akina mura wajanja kumbe ujanja wenu niwa kugechana (kuchinjana) wenyewe kwa wenyewe!!!
mechelewa..wenzenu wa Kusini wamewahi! andaeni program ya kufukia mahandaki mliyoachiwa Buhemba na hayo yanayotengenezwa Nyamongo! nilidhani nyie akina mura wajanja kumbe ujanja wenu niwa kugechana (kuchinjana) wenyewe kwa wenyewe!!!
Inadhihirisha akili zenu zilivyo...kazi kwako endelea kutukana tu..ukiona haitoshi unaweza hamishia matusi kwa wa...... wenzenuHizi akili za Ki-Pwani kamwe haziwezi kuwa akili za wanaume halisi. Ondoa u.p.u.u.z wako hapa na tumia akili kufikir c kutumia 2ndu la kati, tena ukome kututus wa2 wa PWANI we ---- nn!