Mgodi wa Buzwagi wauza Magari, mitambo n.k. kwa mnada Jumatatu 5 Machi

Mwanaukweli

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2007
Messages
4,620
Points
2,000

Mwanaukweli

JF-Expert Member
Joined May 18, 2007
4,620 2,000
hata wakiondoka poa walituibia sana wacha waende
Waliingia kwa mikataba iliyosainiwa na mamlaka halali za nchi huru ya Tanzania. Tena mamlaka hizo zilisaini kwa kiburi na jeuri ya madaraka!

Kwa hiyo walichukua walichopewa na wenye mamlaka.
 

Forum statistics

Threads 1,379,941
Members 525,634
Posts 33,761,583
Top