Mgodi wa Barrick wafikishwa mahakamani


P

Pwaaaa

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2013
Messages
248
Points
0
Age
43
P

Pwaaaa

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2013
248 0
Huwezi kuamini, lakini ndivyo ilivyo. Nimedokezwa Jana mkazi wa Nyamongo Tarime mkoani Mara, CHACHA KIGUHA BABERE aliupandisha mahakamani kwa mara ya kwanza uongozi wa mgodi wa Afrikan Barrick Gold Mine.

Kesi ipo mahakama Kuu ya Tanzania Kanda ya Mwanza, na. 9/2013. Kesi imefunguliwa na familia ya Chacha, wanadai walipwe fidia ya sh. bilioni 1 na milioni 200, kwa madai wameathirika mno kiafya kutokana na shughuli za mgodi huo!. Hapo upo mwana JF?.

Picha ya kwanza. Kitu kinachodaiwa kuwa ni bomu likiwa linaonekana kuunguza sehemu lilipoangukia eneo la mgodi wa Nyamongo.

Picha ya pili. Chacha na familia yake wakiwa home wakitafakari jinsi maisha yalivyomagumu.

Picha ya tatu. Ofisa mmoja wa serikali akisoma barua baada ya kufika nyumbani kwa Chacha. ANGALIZO, kama kuna maelezo mengine ya picha hizi hayana UHAKIKA SANA!.
 

Attachments:

F

FUSO

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
15,159
Points
2,000
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
15,159 2,000
Picha ya 2: mbona wote ni wazima tu, jamaa afanye kazi asitafute hela ya mteremko.
 
L

Lwesye

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2012
Messages
5,296
Points
0
L

Lwesye

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2012
5,296 0
Akazane tuu ili apate haki yake Mkapa na Kikwete wauaji
 
nyabhingi

nyabhingi

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
13,600
Points
2,000
nyabhingi

nyabhingi

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
13,600 2,000
hatokaa ashinde kesi,ccm wana maslahi ya moja kwa moja kwenye mikataba ya migodi,kwa ufupi vigogo wa ccm ni shareholders kwenye hizo kampuni especialli barick!!!
 
I

ilboru1995

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
2,330
Points
0
I

ilboru1995

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2007
2,330 0
Kabla ya kuanza kuiandama Barrick ni vema mawakili wake wakajua uharamia wa Barrick uliofanyika kule Latin America na kwingineko...Barrick ni zaidi tuijuavyo, hawa jamaa wanajiita game changer madai yao wanaweza kumuweka madarakani rais ama waziri wamtakae...Bajeti ya akina mwigulu pale lumumba karibu yote inatolewa na hawa Jamaa... ANGALIZO tu siyo kuwa nawafagilia ila hawa ni zaidi ya MAFIA tunaowasikia na kuwaona kwenye movie na story books...
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,077
Points
1,500
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,077 1,500
Some news . . . .
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,912
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,912 2,000
"Kuathirika kiafya" bado ni msamiati...
 
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
7,010
Points
1,225
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
7,010 1,225
At least huyu amechukua hatua, hakuishia kulalamika tu
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,912
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,912 2,000
Tuambie wewe wasemaje badala ya kuathirika kiafya?.
Aeleze kinagaubaga uhusiano wa afya yake kudhoofu na uwepo wa Barrick maeneo hayo anayoishi...
Maana kama kaamua kulipeleka suala hili mbele ya vyombo vya sheria basi inabidi awe amejipanga kwa ushahidi toshelezi...
Naamini kama ana vielelezo makini huenda akapata support toka kwa wanakijiji wenzake ambao nao pengine wamekutwa na athari hizo lakini hawana ufahamu uhusiano wa athari hizo kiafya na uwepo wa Barrick...
 

Forum statistics

Threads 1,283,620
Members 493,759
Posts 30,794,808
Top