Mgimwa anaendeleaje?

Uchaguzi

JF-Expert Member
Apr 20, 2013
915
170
Tafadhali naombeni taarifa sahihi kuhusu Mhe.huyu.
Huku mtaani kuna sintofahamu.
 

kapuyanga mkware

JF-Expert Member
Nov 16, 2013
589
0
nafasi za kazi zinaongezeka au ? maana mpaka sasa zipo nafasi nne bado ya kijana wa mkulima iko hati hati. sasa nae huyu.
 

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Jul 3, 2007
5,386
2,000
Duuh kama kapata taarifa ya wenzake wa~inne ataomba apigwe FULL CAPUUTI ili akija akute amepangiwa "WIZARA YA KUSOMA MAGAZETI" kama Mwandosya!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Similar Discussions

Top Bottom