Mgawo warejea... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgawo warejea...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by VUTA-NKUVUTE, Jul 10, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Jul 10, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,868
    Likes Received: 6,563
    Trophy Points: 280
    Ni saa tatu na dakika 25,umeme unakatika huku maeneo ya Mikocheni B. Naarifiwa kuwa mgawo umerejea ghafla. Giza lateka mitaa. Wenye majenereta waendelea kutesa...
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,826
    Likes Received: 22,463
    Trophy Points: 280
    umearifiwa na nani?
     
  3. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #3
    Jul 10, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 12,126
    Likes Received: 1,705
    Trophy Points: 280
    Huwezi kuconfirm kuwa mgao umerudi kwa kukatika umeme mara moja mkuu, inawezekana kuna short circuit somewhere. If it becomes recurrent then we'll be forced to believe this!!!!
     
  4. CPA

    CPA JF-Expert Member

    #4
    Jul 10, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 734
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Aaah jf! Ngoja wenyewe waje, watakupatia majibu, naona wapo kule jukwaa la siasa wanachangia thread ya pasco mayalla na ze mutuz, bahar big show @NYI
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,865
    Likes Received: 6,216
    Trophy Points: 280
    huku kwetu kila siku mgao.......
     
  6. Asterisk

    Asterisk JF-Expert Member

    #6
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Source????
     
  7. M

    Museven JF-Expert Member

    #7
    Jul 10, 2012
    Joined: Aug 22, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    siyo Dar tu, ni nchi nzima. Hata pande hizi za Kanda ya Ziwa umeme umekatika muda huo huo na mpaka sasa haujarudi. Sitashangaa kama tunarudi tena mgawoni. Hii Tanganyika bwn!
     
  8. c

    choka Senior Member

    #8
    Jul 10, 2012
    Joined: Mar 7, 2011
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata arusha.
     
  9. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #9
    Jul 10, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,868
    Likes Received: 6,563
    Trophy Points: 280
    Updates: Punde umeme umerejea. Nimetaarifiwa na Badra Masoud,Msemaji wa TANESCO, kuwa lilikuwa ni tatizo la kiufundi. Chanzo changu cha habari cha mwanzoni nusura kiniingize Mabwepande...
     
  10. paty

    paty JF-Expert Member

    #10
    Jul 10, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,251
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    hii sio habari njema kabisa, mgao tena jamani daaah
     
  11. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #11
    Jul 10, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,507
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Kilete hicho chanzo tukipige ban! Asee nani anapenda mgawo?
     
  12. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #12
    Jul 10, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 6,650
    Likes Received: 3,299
    Trophy Points: 280
    Hongera kwa kuwa mkweli!next time uwe unachunguza vyema kabla ya kupost humu,unaweza kutana na maneno mbofumbofu hadi ujichukie.
     
  13. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #13
    Jul 10, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,812
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Dah! Hata pande za Holili Moshi ulikatika mida ya saa 2,haujarejea hadi sasa.
     
  14. Bigjahman

    Bigjahman JF-Expert Member

    #14
    Jul 10, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 644
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 45
    ni kwel ata arusha tangia juzi wanakata umeme,apa saiv bado nipo kazni na hamna umeme jana mida kama saa 1 home umeme ulikata kama ilivyo leo kata ingne
     
  15. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #15
    Jul 10, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,757
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 0
    Sie huku kwetu umeme usipokatika siku hiyo.......mbona tutashukuru sana?!!
     
  16. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #16
    Jul 10, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 12,126
    Likes Received: 1,705
    Trophy Points: 280
    Unaona sasa, "one premise (not promise) does not make a conclusion"
     
  17. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #17
    Jul 10, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,081
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 0
    Kama hauna jenereta basi hata kibatari hauna?
     
  18. SANGA ONE

    SANGA ONE Senior Member

    #18
    Jul 10, 2012
    Joined: Jul 7, 2012
    Messages: 121
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Duuu na hilo joto la bongo,kazi mnayo poreeeni.
     
  19. m

    markj JF-Expert Member

    #19
    Jul 10, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,756
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    unabahati! we ujui kama mimi ndo MGAZA nilipewa zawadi ya computer na moderm! ningekuja kukutoa msituni mkuu! usijali
     
  20. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #20
    Jul 11, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 11,001
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Mi nimefikiri ni hitilafu kumbe ndio ule upuuzi wa kizembe umeanza!

    Tangu saa nne usiku hatuna mpaka sasa hatunaga umeme!
     
Loading...