Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgao wa umeme: CHADEMA tuamshe watanzania tuseme basi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nyami2010, Jul 17, 2011.

  1. Nyami2010

    Nyami2010 JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 227
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    WanaJF

    CHADEMA, tuongoze ili twende zaidi ya Shinikizo kwa Baraza la Mawaziri.

    CHADEMA, itisheni maandamano ya Kitaifa ili watu tuseme basi!

    CCM wapo vitani wao kwa wao na hatma ya nchi haijulikani, CHADEMA tuamshe watanzania tuseme BASI!

    CHADEMA
    , muda ni huu someni harama za nyakati na mtuamshe ili tuseme BASI !
     
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    Jul 17, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,135
    Likes Received: 1,457
    Trophy Points: 280
    naunga hoja mkuu!
     
  3. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #3
    Jul 17, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Naunga hoja mkono 100%
     
  4. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #4
    Jul 17, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 52,013
    Likes Received: 11,516
    Trophy Points: 280
    Unanchekesha. Wapi ulisikia CCM wanapigana au ushayasahau ya Shibuda ya Muafaka Arusha?

    "Nyani huona ..... la mwenzake, .....le halioni"
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Jul 17, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 32,091
    Likes Received: 7,119
    Trophy Points: 280
    huyu nyami mwenyewe ni ccm pure
     
  6. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #6
    Jul 17, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,135
    Likes Received: 1,457
    Trophy Points: 280
    CCM wanaua raia kupitia polisi na uwt eg sindano ya sumu kwa maruhumu sheiki kassim bin juma wa msikiti wa mtoro ,hawapigani
     
  7. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #7
    Jul 17, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Unapokuta unabishana na asiyejiona kwamba yeye ni mkubwa hata kwamba akienda bafuni..... ndo huyu mbweha!
     
  8. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #8
    Jul 17, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    <br>Unapokuta unabishana na asiyejiona kwamba yeye ni mkubwa hata kwamba akienda bafuni..... ndo huyu mbweha!
     
  9. N

    Natural Member

    #9
    Jul 17, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ya Shibuda na ya Muafaka Arusha hayana impact kubwa na ya moja kwa moja kama umeme. Isitoshe, Chadema inayashughulikia hayo. Suala la umeme linatishia mustakabali wa nchi.
     
  10. N

    Natural Member

    #10
    Jul 17, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naunga mkono hoja
     
  11. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #11
    Jul 17, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,099
    Likes Received: 4,202
    Trophy Points: 280
    Wewe mwenyewe Bongolala nani atakufuata?
     
  12. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #12
    Jul 17, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 52,013
    Likes Received: 11,516
    Trophy Points: 280
    Hivi hujaona suala la umeme lilivyoshughulikiwa?

    Zitto muulize, Rashid Muulize.

    Nyinyi mpaka leo hamjajuwa nani aliyoitia hii nchi kwenye kiza? na mpaka leo haongelei kabisa swala la umeme. Ama kweli "kipofu haambiwi tazama".
     
  13. B

    Bolivar JF-Expert Member

    #13
    Jul 17, 2011
    Joined: Oct 23, 2010
    Messages: 229
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Chadema isipoitisha maandamo tutaandamana sisi wenyewe, tumechoka
     
  14. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #14
    Jul 17, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,967
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    100% Mkuu naunga hoja!
     
  15. Khakha

    Khakha JF-Expert Member

    #15
    Jul 17, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 2,902
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    a NAUNGA MKONO HOJA MIA KWA MIA MHESHIMIWA SUPIKA.
     
  16. Questt

    Questt JF-Expert Member

    #16
    Jul 17, 2011
    Joined: Oct 8, 2009
    Messages: 3,013
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    hao watu wakishaamka wakasema basi ndo umeme utawaka...?? Kinachohitajika ni CHADEMA, mimi na wewe tuangalie rasilimali tulizonazo kama JUA, UPEPO, GAS ni kipi ambacho kinaweza kugenerate power easily and fast kama short term plan!!! On doing this TANESCO iachwe ijiendeshe kibiashara kusiwe na mikono ya Politicians katika maamuzi yao koz wengi au wote ni vilaza as far as Umeme is concern!!!

    Project kubwa zianze kujengwa na warudishe system ya Diesel Genset kwa kila mkoa wa KITANESCO ambazo zitakuwa kama back up on mains failure!!! Hospitali zote zipatiwe standby genset kama makampuni ya simu walivyofanya katika minara yao na koz tunachangia (KULIPIA) matibabu then swala la mafuta libaki chini ya uongozi wa hospitali na hapa kusiwe na dealz za kipuuzi katika ununuaji wa mafuta ya Genset hizi!!!

    Kama MBOWE alipokamatwa alipelekwa mpk Arusha kwa Ndege na haikua kwenye Bajeti then hata hili la umeme ni viongozi wetu hawataki kufanya maamuzi ya kututoa kwenye hali hii!!! kujenga UDOM sio uamuzi mgumu!! Kama Serikali itaondoa mgao wa umeme sasa then huo utakua zaidi ya kujenga UDOM!!!!
     
  17. Kimilidzo

    Kimilidzo JF-Expert Member

    #17
    Jul 18, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 1,344
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 135
    Yakiitishwa maandamano ya kudai umeme hadi mawe yatashiriki siku hiyo. Mijitu kama Faizamalay hawawezi kuelewa umuhimu wa umeme katika uchumi kwa kuwa wapemba ni wavivu wavivu wanafurahia kutokuwa na umeme ili wajilalie tu kwenye mikeka wakisubiri hadhana
     
  18. Nyami2010

    Nyami2010 JF-Expert Member

    #18
    Jul 18, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 227
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ndugu yangu St Ivuga

    Kwani hata ningelikuwa CCM, mgao wa umeme sioni taabu yake? CCM ndiyo nini kama hali ndo hii?

    Kwa jinsi umma wa watanzania hususani wa wale wa mijini walivyo choka na hii adha ya umeme, kama wakipata mtu au watu wa kusema tuingie mitaani....Magogoni hapatatosha!

    Serikali wakipewa kibano kupitia nguvu ya umma, solution itapatikana tu!

    Anyway, Mungu aepushie mbali...............
     
  19. TODO

    TODO JF-Expert Member

    #19
    Jul 18, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    huyu dada ni purely magamba.mara nyingi huwa anapinga hata vitu vya wazi mfano issue ya umeme haihitaji uwe na degree ndo ujue ccm na serikali yake wametuangusha kwenye suala la umeme.nakuomba uwe objective wakati mwingine.
     
  20. K

    Kalambo Junior Senior Member

    #20
    Jul 18, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hoja imeungwa mkono!
     
Loading...