Mgao wa misaada na mapato kati ya Pemba na Unguja ukoje?

Mgao wa misaada na mapato kati ya Pemba na Unguja ukoje?

JokaKuu

Platinum Member
Joined
Jul 31, 2006
Posts
37,970
Reaction score
71,997
..napenda kujua mchango wa mapato ya SMZ kati ya Unguja na Pemba ukoje.

..pia napenda kujua wanagawana vipi misaada wanayopata.

..najua kuna wanaolalamika kwamba Tgk inawaminyia misaada, lakini hicho kidogo wanachopata kinagawanywa namna gani?
 
..napenda kujua mchango wa mapato ya SMZ kati ya Unguja na Pemba ukoje.

..pia napenda kujua wanagawana vipi misaada wanayopata.

..najua kuna wanaolalamika kwamba Tgk inawaminyia misaada, lakini hicho kidogo wanachopata kinagawanywa namna gani?

Sasa hivi masuala haya ni KERO kwa Watanganyika, waulize Karume na Seif huko huko kwenu na utapata jibu kamili.
 
Sasa hivi masuala haya ni KERO kwa Watanganyika, waulize Karume na Seif huko huko kwenu na utapata jibu kamili.
ha ha ha ha ha ha ha haaaaa...Kaka unamuonea jamaa bure, ungejua misimamo yake ungesema ni mmoja kati ya wanaotetea maslahi ya Tanzania Bara kwa moyo.

Ila ni kweli ka Zanzibar sasa tukatoe kwenye mazungumzo, kanachukua sana muda wa Taifa. Tumeungana na mkoa, kama si Wilaya (Zanzibar inaingia Masasi mara tano) lakini kanachukua sehemu kubwa ya hewa.
 
ha ha ha ha ha ha ha haaaaa...Kaka unamuonea jamaa bure, ungejua misimamo yake ungesema ni mmoja kati ya wanaotetea maslahi ya Tanzania Bara kwa moyo.

Ila ni kweli ka Zanzibar sasa tukatoe kwenye mazungumzo, kanachukua sana muda wa Taifa. Tumeungana na mkoa, kama si Wilaya (Zanzibar inaingia Masasi mara tano) lakini kanachukua sehemu kubwa ya hewa.
Astakafirulahi!
Kunradhi kunradhi Mkuu Joka kuu na Tindikali,sasa hivi nikiwasikia hao jamaa I see red!!
 
Sikiliza
[video]http://www.eastafricantube.com/media/21700/Nyerere_-_Muungano/[/video]
 
Back
Top Bottom