Mgao wa DRFA shillingi milioni 12


Maundumula

Maundumula

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
7,050
Likes
93
Points
145
Maundumula

Maundumula

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
7,050 93 145
Wapenda michezo,

Mchezo wa juzi DRFA imeingiza 12m bila jasho.

Naomba kuuliza hawa DRFA wana responsibility gani kubwa ya kuwafanya wapate mgao mkubwa hivi? Je TFF inavitendea haki vyama vya michezo mikoa mingine kama Mwanza,Unguja,Singida nk kwanini huo mgao usigawanywe kwa vyama vyote vya mikoa? Au kwanini Taifa Stars isicheze uwanja wa Gombani Pemba au Kambarage Shinyanga? Najua hamna haki bila wajibu je wajibu wa DRFA kwa maendeleo ya mpira ni nini? Na je DRFA wanafanya huo wajibu wao?
 
Makoye Matale

Makoye Matale

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2011
Messages
6,489
Likes
467
Points
180
Makoye Matale

Makoye Matale

JF-Expert Member
Joined May 2, 2011
6,489 467 180
Mkuu nakubaliana na wewe, huo uwanja ni wa Taifa, siyo mkoa. Umejengwa kwa fedha za Watanzania siyo watu wa Dar pekee hivyo mgawo unaotokana na mapato ya uwanja huo si sahihi yakabaki Dar peke yake, unatakiwa ufike mikoa yote ya Tanganyika na Zanzibar. TFF walitazame jambo hili kwa jicho la 3.
 
T

Tanzania1960

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2012
Messages
204
Likes
0
Points
33
T

Tanzania1960

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2012
204 0 33
mkuu nakubaliana na wewe, huo uwanja ni wa taifa, siyo mkoa. Umejengwa kwa fedha za watanzania siyo watu wa dar pekee hivyo mgawo unaotokana na mapato ya uwanja huo si sahihi yakabaki dar peke yake, unatakiwa ufike mikoa yote ya tanganyika na zanzibar. Tff walitazame jambo hili kwa jicho la 3.
huo uwanja ni mali ya wajanja wachache ,ndio maana wananyonya uchumi wa uwanja wa taifa ohh sorre uwanja wa .............,kuleni nchi ......heri mkoloni arudi atutawale.
 

Forum statistics

Threads 1,275,216
Members 490,932
Posts 30,535,992