Mgambo dar wametumwa kukusanya rushwa au!? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgambo dar wametumwa kukusanya rushwa au!?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Shine, Mar 9, 2011.

  1. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #1
    Mar 9, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Sehemu nyingi za jiji la dar es salam wape migambo walio wekwa na manispaa husika ili kuwaondo wafanya biashara wanaofanya biashara sehem zisizo rasmi cha kushangaza pindi migambo hao wanapopita sehem hizo zisizo rasmi wamekua wakipeana mikono na machinga hao na pindi utakapogoma kutoa kidogo kitu wanakukamata kuwa ulikua ukifanya sehem zilizokatazwa huku wakiachwa wale waliotoa kidogo kitu (rushwa), na sehem ambazo zimeshamiri ni kariakoo, posta na karume. Je ni serikali imewatuma wajitaftie mishahara? Hilo sijalijua bado je serikali hailioni hili? Na kama imeliona ni hatua gani wamechukua kwani ni muda mrefu naona vitendo hivi vikiendea, kwani ukiona wanavyochukua rushwa utadhani rushwa ni ruksa Tanzania. Je manispaa husika hazishangai migambo wapo kila sehemu na machinga hawaishi? Kama manispaa husika wameshindwa kufuatilia mgambo hao ni bora wawaache wajinafasi na biashara zao.

    Wana JF hili mshaliona? Au mmeliona je?
     
Loading...