KERO Mfumo wa kuomba mikopo bodi ya mikopo una changamoto

KERO Mfumo wa kuomba mikopo bodi ya mikopo una changamoto

Hii ni kero ambayo mwananchi ameiwasilisha JF akitaka wahusika kuchukua hatua

Aremi

New Member
Joined
Jul 15, 2013
Posts
1
Reaction score
1
Bodi ya mkopo ilitangaza kufungua rasmi dirisha la maombi leo tarehe 15/6/2025 ila tokea asubuhi mfumo wao haujakaa sawa kupokea maombi hayo. Changamoto ni mtandao au mfumo?
 
Bodi ya mkopo ilitangaza kufungua rasmi dirisha la maombi leo tarehe 15/6/2025 ila tokea asubuhi mfumo wao haujakaa sawa kupokea maombi hayo. Changamoto ni mtandao au mfumo?
Wanazingua Sasa!
 
Kuna changamoto ya taarifa zinazotoka RITA baada ya uhakiki zinakuwa hazileti majina yote kwenye mfumo wa bodi ya Mkopo HESLB. Ukifika kwenye Demographic info huwezi kuendelea mbele, hii changamoto nimeshakutana nayo kwa zaidi ya watu watatu. Mwenye Solution tafadhali
 
Back
Top Bottom