Mfumo wa elimu yetu ni majanga

GKM

JF-Expert Member
Dec 5, 2012
738
500
African Education system has surprising outcomes. The smartest students pass with 1st Class and get admissions to medical and engineering schools. The 2nd Class students get MBAs and LLB’s to manage the First Class students. The 3rd Class students enter politics, and rule both 1st and 2nd Class students. The Failures join underworld and control politicians and businesses. And best of all, those who did not attend any school, become prophets, and everybody follows them!!
 

RockSpider

JF-Expert Member
Feb 16, 2014
6,865
1,500
African Education system has surprising outcomes. The smartest students pass with 1st Class and get admissions to medical and engineering schools. The 2nd Class students get MBAs and LLB's to manage the First Class students. The 3rd Class students enter politics, and rule both 1st and 2nd Class students. The Failures join underworld and control politicians and businesses. And best of all, those who did not attend any school, become prophets, and everybody follows them!!

Mkuu hii summary ni babu K.. facts tupu! Sasa sitoshangaa tena kusikia kauli za "Mafisadi wananguvu nyingi sana na wakishughulikiwa nchi haitatawalika milele"... " List ya wauza Sembe ninayo..."... "Tukiwataja wauza Sembe humu Bungeni hakuna atakaebaki... Shukran sana Mkuu... If possible hii ipeleke Jukwaa la Siasa linaweza pata wachangiaji wengi zaidi, kwani huu ni ukweli mchungu hususan hapa kwetu Tanzania...
 

GKM

JF-Expert Member
Dec 5, 2012
738
500
Mkuu hii summary ni babu K.. facts tupu! Sasa sitoshangaa tena kusikia kauli za "Mafisadi wananguvu nyingi sana na wakishughulikiwa nchi haitatawalika milele"... " List ya wauza Sembe ninayo..."... "Tukiwataja wauza Sembe humu Bungeni hakuna atakaebaki... Shukran sana Mkuu... If possible hii ipeleke Jukwaa la Siasa linaweza pata wachangiaji wengi zaidi, kwani huu ni ukweli mchungu hususan hapa kwetu Tanzania...
Ni hatari sana mkuu
 

Idd Omary

JF-Expert Member
Aug 11, 2013
247
225
Babuu! Acha kukariri maisha!! Basi kama ndo hivyo waache watu kusoma kusoma wakawe mapophets!!
Be wise, think twice! Jerk!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom