Mfanyabiashara usijali pesa jali mteja


KENZY

KENZY

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2015
Messages
6,773
Likes
6,050
Points
280
Age
22
KENZY

KENZY

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2015
6,773 6,050 280
Kikubwa nachotaka kieleweke ni huu msemo "jali mteja na sio pesa"

kama tujuavyo kila mfanyabiashara lengo lake ni kuuza kwa wingi bidhaa zake, ili uuze sana lazima uwe na wateja wakutosha,ili uwe na wateja wa kutosha lazima uwe na bidhaa zenye ubora n.k
Nimelisema hili kwasababu kuna wafanya biashara baadhi hawawajali wateja wao hivyo kupelekea biashara zao kushuka ama kudorora... Na kuanza kulaumu ama kumshuku mfanyabiashara mwenzake kuwa anatumia kizizi...!!

Kuna wafanyabiashara mpaka kero kwanza anamajibu ya ovyo,matusi na dhamira yake dhahiri anaonyesha anatamaa na pesa
Inatakiwa ifike kipindi wenye tabia hizi mjirekebishe mnafukuza wateja.

Kwanini ujali wateja..?
Ili upate pesa yake ambayo kwako wewe ndio tageti yako.
Ili upate pesa ya kuendeleza mtaji wako.
Ili mteja aendelee kuja kununua bidhaa zako.
Ili upate wateja wengi kwa wateja wachache ulio nao.

Huo ni mtazamo wangu juu ya swala hilo,nawakaribisha wadau mtaoe na nyie mitazamo yenu... Asanteni.
 
Tarakilishi

Tarakilishi

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2013
Messages
1,968
Likes
2,030
Points
280
Tarakilishi

Tarakilishi

JF-Expert Member
Joined May 19, 2013
1,968 2,030 280
Uliyoyasema ni kweli
 

Forum statistics

Threads 1,238,864
Members 476,196
Posts 29,334,737