Mfahamu Mwanamke aliyefika kileleni

hata akudanganye vipi lakini lazma uke wake utaibana dushe, na lazma ngozi itapat vipele vya ghafla , na pia lazma chuchu zivimbe alafu atatoa mlio kama wa alteza
 
asante sana kwa hii elimu, najua sasa WAbongo wala chips hawawezi kufikisha mwanamke kileleni , ila wanawake wa dar wakienda mkoani lazma wafikishwe, hasa kilimanjaro na Arusha maana hiyo mikoa watu wana hela, akili na afya, kule mtoto anakojoa mwenyewe
 
Mwanamke akifika kileleni utajua tu. Mhemko wake si mchezo
 
kuna dem flan iv huwa tukiwa kwny tendo anatoa kitu ka cream flan iv nyeupee,ss enyew n kilele cha mlima au kichuguu wakuu?
 
Je aliekeketwa huwa kwenye hali gani kufika huko kileleni mkubwa
 
ni kweli m,wanaume akifika kileleni misuli ya n'nya inakaza?
na ni kweli kichwa cha dushe kinakuwa kikubwaa?
ni kweli anatoa sauti ya ajabu kama Stive nyerere akinyimwa rambirambi?
 
Kuna demu wakati wa tendo huwa anazimia kwa sekunde chache halafu anazinduka....huyu ikoje mkuu?
Iliwahi nitokea aisee nilidata baadae namchk anatabasam namwuliza kw nn akasema eti utam ulizidi
 
Dem wangu ananiulizaga kufika kileleni ndo nini mimi namwambia hata mimi sijui
Hahahahaha!!!! Umenikumbusha dogodogo wangu 'mpya', juzi namuuliza umewahi kufika kileleni? Ananiuliza ndo wapi huko?
 
Hapo kwenye kuona mishipa ya uke inakaza hapo ndo shida mzee inabd tuchungulie au sio??[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji56][emoji56][emoji56][emoji56]
 
Sa ye amelala tu hapo kama gogo huko kileleni atafikaje. Mimi kazi yangu ni kupampu upepo ukiniishia nasepa
 
Wanawake weng wanadai hawafki kilelen lakn wapo pia wachache wanaodai kuwa huwa wanafka,,,,sasa nawaomba mnaofkishwa njoon mtoe ushuhuda
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…