secretarybird
JF-Expert Member
- Aug 22, 2024
- 22,701
- 47,445
- Thread starter
- #21
Mkuu umenikumbusha nilipokuwa najaribu kusomea upadri kipindi fulani 😀Noma Sana kama padri kukutwa kwenye chumba Cha ma sister.
Mkuu umenikumbusha nilipokuwa najaribu kusomea upadri kipindi fulani 😀Noma Sana kama padri kukutwa kwenye chumba Cha ma sister.
Kwanini mkuu uliachaaMkuu umenikumbusha nilipokuwa najaribu kusomea upadri kipindi fulani 😀
Nilimkula sista nikakimbia na kuachana na upadre 😀Kwanini mkuu uliachaa
Hiyo ni kama Mwanasheria Mkuu wa Botswana aliyejishitaki yeye mwenyewe binafsi kwa sababu ya uzembe.Eli Cohen ndiye modi aliyejipiga ban baada ya kupata udhuru fulani na baada ya kumaliza shughuli zake akabonyeza kitufe cha kurudi hewani na amerudi.
Alimpiga mvua kwanza memba mmoja nayeitwa sijui lucha kisha akajipiga mvua yeye mwenyewe.
JF ina vituko sana kwa hakika.
Dr am 4 real PhD Harmful
Huyo ni mzalendo wa kiwango Cha SGR 😂😂😂Hiyo ni kama Mwanasheria Mkuu wa Botswana aliyejishitaki yeye mwenyewe binafsi kwa sababu ya uzembe.
Yani aliandaa mashitaka kama Mwanasheria Mkuu wa Serikali, dhidi yake yeye mwenyewe kama mtu binafsi aliyeshika dhamana ya Mwanasheria Mkuu wa Serikali 😂😂😂
Duh!, Mwisho wake ulimuwahe?Hiyo ni kama Mwanasheria Mkuu wa Botswana aliyejishitaki yeye mwenyewe binafsi kwa sababu ya uzembe.
Yani aliandaa mashitaka kama Mwanasheria Mkuu wa Serikali, dhidi yake yeye mwenyewe kama mtu binafsi aliyeshika dhamana ya Mwanasheria Mkuu wa Serikali 😂😂😂
Mana ukiongea utalambwa ban nyngn 😂Mungu nifundishe kunyamaza
kama BICHWA KOMWE alivyopigwa ban ya maisha 😂.Mana ukiongea utalambwa ban nyngn 😂
NitazipitiaNilitumia tools nyingi sana.
Kesho nikipata muda nitaziandika mkuu 😂.
Yule mama ana maneno makali kuliko wembe aise.Akome nae amezidi kusuguliwa kijambio
😂Binti wa zamani njoo huku,, nduguyo kumbe mtafiti
😂😂😂😂😂Akome nae amezidi kusuguliwa kijambio
Huyo nae yupo chini ya uangalizi 😎
Mambo baby😂😂😂😂😂
Atapigwa mvua za kutosha we ngoja tu.Huyo nae yupo chini ya uangalizi 😎
Napenda sana kusuguliwa kijambioMambo baby