Meza ya studio za TBC1.


Mupirocin

Mupirocin

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
1,623
Likes
63
Points
145
Mupirocin

Mupirocin

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
1,623 63 145
wadau hebu oneni meza ya studio za TBC1 kwa kweli kama ndo kioo chetu cha taifa tunatia aibu, huwezi tofautissha kati ya chumba cha bachelor. Hebu nunueni meza nzuri ili waangaliao waone uhoondo na kujihisi wanaangalia TV badala ya comedy
 

Attachments:

King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
32,795
Likes
15,237
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
32,795 15,237 280
Mbona ipo fresh tu.
 
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,327
Likes
10,112
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,327 10,112 280
ina nini mbona naiona ya kawaida?. mia
 
kaburu mdogo

kaburu mdogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2011
Messages
531
Likes
191
Points
60
kaburu mdogo

kaburu mdogo

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2011
531 191 60
hahaaa kumbe jamaa anajua ni ya nyumbani kwa mmoja wa watangazaji kaja nayo
 
Mupirocin

Mupirocin

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
1,623
Likes
63
Points
145
Mupirocin

Mupirocin

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
1,623 63 145
meza kama stuli
 
Fasouls

Fasouls

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2011
Messages
920
Likes
62
Points
45
Fasouls

Fasouls

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2011
920 62 45
acha ushamba ulitaka utuoneeshe hako kafllat ka jirani yako
 
Mupirocin

Mupirocin

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
1,623
Likes
63
Points
145
Mupirocin

Mupirocin

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
1,623 63 145
acha ushamba ulitaka utuoneeshe hako kafllat ka jirani yako
acha ujinga wewe unafikiri wote tunaangalia kwa jirani kama wewe. Mzembe wewe angalia studio za vituo vingine zilivyo kwa ufisadi unaofanywa na viongozi wa nchi hii hatustahili kabisa kutumia kameza ka elfu 30 watangazaji wenyewe wanaonekana kabisa wamekaa kwa kujibana. Hata laptop tu imekaa kwa shida. Ukiangalia Tv za kimataifa waandishi sasa hawatumii karatasi wanatumia laptops na tablets, tbc wanatumia karatasi huu ujinga. Ambaye anakwenda na wakati na technology ni mtangazaji wa habari za biashara tu ambaye anatumia tablet.
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,064
Likes
5,261
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,064 5,261 280
Huyu mchambuzi kuume hapo anajua
 
Dotworld

Dotworld

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2011
Messages
3,938
Likes
162
Points
160
Dotworld

Dotworld

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2011
3,938 162 160
ina nini mbona naiona ya kawaida?. mia
Angalia vizuri!

Mupirocin ... Alafu hivi matangazo ya biashara ni mpaka waweke products mezani?! ... kwani hawana wataalamu wa Graphics ili yawe yanapita / scroll kwenye TV badala ya kuweka mezani "Fizikali"?!

 
tembeleh2

tembeleh2

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2010
Messages
766
Likes
4
Points
35
tembeleh2

tembeleh2

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2010
766 4 35
Kwani ina tatizo gani? au kwa sababu inaonekana imetengenezwa hapa nchini?? acheni kasumba.
 
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2008
Messages
11,246
Likes
107
Points
0
Age
37
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined May 31, 2008
11,246 107 0
acha ushamba ulitaka utuoneeshe hako kafllat ka jirani yako
pambavu wewe.....ujinga wako ndio maana ni maskini wa kutupwa wa akili......
wenzako angalia walipo..















Angalia hata mashori wenu sio wakali.....angalia citizen tv studio zako bwegge wewe...
 
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2008
Messages
11,246
Likes
107
Points
0
Age
37
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined May 31, 2008
11,246 107 0
Angalia vizuri!

Alafu hivi matangazo ya biashara ni mmpaka waweke products mezani?! ... kwani hawana wataalamu wa Graphics ili yawe yanapita / scroll kwenye TV badala ya kuweka mezani "Fizikali"?!


aisee hizo dawa za ,bu zinafanya nini hapo kudadadadeki.....watangazaji wenyewe wana viriba tumbo.....
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,162
Likes
40,560
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,162 40,560 280
wadau hebu oneni meza ya studio za TBC1 kwa kweli kama ndo kioo chetu cha taifa tunatia aibu, huwezi tofautissha kati ya chumba cha bachelor. Hebu nunueni meza nzuri ili waangaliao waone uhoondo na kujihisi wanaangalia TV badala ya comedy
mbona sio meza, ni stuli
 

Forum statistics

Threads 1,273,010
Members 490,241
Posts 30,467,664