Meya Manispaa ya Tabora alazimisha vijana wa bodaboda kuweka bendera ya CCM


J

JBK

Member
Joined
Aug 17, 2012
Messages
68
Points
95
J

JBK

Member
Joined Aug 17, 2012
68 95
Meya wa manispaa ya Tabora amewalazimisha vijana wa bodaboda kuweka bendera ya CCM katika kijiwe chao (Kitete Hospital) baada ya kukuta vijana hao wameweka bendera ya CHADEMA
 
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2008
Messages
5,402
Points
0
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2008
5,402 0
Hivi kuna dalili nyingine zaidi ya hizi kwamba CCM inafikia mwisho wake?
 
WA-UKENYENGE

WA-UKENYENGE

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2011
Messages
2,906
Points
1,500
WA-UKENYENGE

WA-UKENYENGE

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2011
2,906 1,500
Hujamalizia mkuu, vijana walikubali au walikataa? Nini muafaka uliofikiwa?
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,180
Points
1,250
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,180 1,250
Meya wa manispaa ya Tabora amewalazimisha vijana wa bodaboda kuweka bendera ya CCM katika kijiwe chao (Kitete Hospital) baada ya kukuta vijana hao wameweka bendera ya CHADEMA
Hao vijana wa Bodaboda wamekubali au wamekataa kupeperusha bendera ya CCM????
 
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,231
Points
2,000
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,231 2,000
inachekesha na kutia huruma..CCM hawajui shida nini ndio maana wanashindwa elewa ni kwanini vitu haviendi na wao bado wanakuwa watu wa mwisho kufunga mlango wa jumba la mizimu la CCM
 
N

nyampanaga

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2012
Messages
344
Points
170
N

nyampanaga

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2012
344 170
Wange mpopoa mawe ......nzi zake
 
J

JBK

Member
Joined
Aug 17, 2012
Messages
68
Points
95
J

JBK

Member
Joined Aug 17, 2012
68 95
Hujamalizia mkuu, vijana walikubali au walikataa? Nini muafaka uliofikiwa?
baada ya hapo kwani aliwaambia wasipoweka bendera hiyo atawaondoa(kuzuia kuweka kijiwe chao hapo) ikabidi vijana waweke bendera zote kwa shingo upande
 

Forum statistics

Threads 1,286,211
Members 494,902
Posts 30,887,440
Top