Messi avunja rekodi nyingine ya Dunia

Messi avunja rekodi nyingine ya Dunia

Mkuu umenikumbusha hilo jina Tengema ni kitambo kiasi sasa Mc Tilly Chizenga

Kiongozi we acha tu,yaani wakati ule game ya mchangani kiwango chake kama ligi kuu bara leo!vipaji vya ukweli!hii game wanaocheza Barcelona leo kulikuwa na timu inaitwa RUNGWE ya kijitonyama watoto wadogo wadogo wanacheza gonga hakuna mfano...kuna game moja nilinunua barafu uwanjani mpaka barafu linayeyuka RUNGWE bado wanamiliki mpira wao tu!
 
Wengine husema Ronaldo ndiye mkali zaidi na ilifaa apewe tuzo ya mchezaji bora wa Dunia,ila kwa rekodi hizi anazovunja Messi Ronaldo hata acheze na kufunga vipi bado hawezi kumfikia Messi.

na ni wakaidi sana na kipi hasa wanachosema kua c.ronaldo ni mkali au kwa kuifunga barca na man u humo mote messi kashapita kashawapiga man u fainal wembley 3-1 na messi mmoja kati ya walio score na wamesahau kwenye fifa world club kati ya santos na barca hua wanaongea tu ubishani lakini ukweli wanaujua
 
mess kiukweli anatisha anabloke marecords ka mwendawazim...reonald hata record moja patupu afu mnataka awe mchezaji bora?ajipange sana afu umri wenyewe ndo unaenda anazeeka!!
 
Back
Top Bottom